Dòng P không chết, VNI đi bụi

Chúng ta đều biết xăng dầu rất quan trọng với nền kinh tế. Nếu xăng tăng giá thì sẽ kéo theo mọi thứ vật giá leo thang, gây ra đại lạm phát. Các bác đi làm mất tiền đổ xăng thì cũng thôi, thế nhưng đi thăm nom người ốm chúng cũng ko tha.

Đến mùa tựu trường, ngay cả các bậc cha mẹ phụ huy nh nước mĩ cũng vào diễn đàn oil mà than thở hộp chì màu tăng 17%, tập viết tăng 23%. Còn người dân châu Âu đã nếm đủ hậu quả giá dầu tăng rồi. Mà nếu các bác đi bộ thì xăng dầu có tha ko? Ko hề, chúng vẫn chém vào ví các bác như thường thông qua cân thịt mớ rau các bác mua ở chợ.

Vậy mà có đám bất lương chỉ nhăm nhe moi đến đồng xu cuối cùng trong ví của các bác. Chúng hỉ hả sung sướng khi giá dầu tăng. Đó là bọn nào? Chính là đám lùa gà dòng P. Chúng ko cần biết lạm phát gia tăng sẽ phá huỷ nền kinh tế như thế nào, chúng chỉ cần vơ vét tiền khi giá xăng tăng là được. Mời các cổ đông dòng P vào phản biện ạ

Túm váy lại: dòng P ko chết, VNI đi bụi. Để chết 1 hay chết cả làng là tuỳ các bác

11 Likes

P còn lên nữa

DÂU NHÓM MÙA :smiling_face_with_tear:

Bác vào P là chết đó
PVS PVD đợt này sập về 40 nhé

1 Likes

ai bít gì đâu tau đâu mua P, tau chỉ có IDC thôi

1 Likes

Em bít các bác có IDC
Mai em mở pic dìm hàng các bác

1 Likes

nay luôn đê, sao phải mai

Nay em dìm P mà

mài đổi tên họ với avar nhìn cho nó uy tín xíu được không

1 Likes

mài bị gãnh không :smiley:

nhìn uy tín rồi đêý

Em nghe lời anh ạ
Em gảnh nhắm ạ

1 Likes

sao chẳng ai tym cho mài vậy

cho chú một tym nhé

Em không có uy nên không ai tim

ối dồi ôi

Em ngâu, em xl anh

Là sao ta ? :thinking: :thinking: :thinking: :thinking: :thinking:
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon:

Là sao ta?
Là có phải là yêu không? Mà sao vắng anh là bùn
Ố ồ ố ô…

Lại sao nữa đây . :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: