Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

Nay đại múc xúc than ko biết tuần sau có ra đảo ko đây bác :rofl::rofl:

Thấy tựa đề là biết sản phẩm của cụ hồ luôn rồi :grin:

mấy con bank chứng vận tải cảng biên 7 8 k đánh x4x5 , giờ mới chạy tí b đã run :joy: :joy: :joy:

Hàng cũ vẫn ôm . Xúc thêm hàng mới nak bác… mà còn qnc bác phím hôm bữa ngon ko theo kịp cũng tiếc quá

t ăn 60% cắt rồi , hàng ko thanh khoản cũng ghê nổ vol súc tiếp cứ xi măng than đá khai thác mỏ là giàu

1 Likes

mời các bạn đọc thêm khảo thêm. dự là 1 pic sẽ gói gọn để có nhiều dòng , mã chơi vui vẻ. xin cảm ơn.

đầu topic mình có đưa link. bạn kéo lên trên cùng có luôn đó

để viết 1 bài nó tốn time lắm. đấy xong rồi, mời ace qua chém cho vui

haha. để đạt sóng ngành như than…và…thì chưa cụ à. chơi vui vẻ. kiếm bánh mỳ mùa dịch. còn cổ nó tùy vào đội lái (ý chí) của họ xem đến mức nào nữa…

1 Likes

nghe tiêu đề biết ngay ông Nam viết :))) chém gió kaka

TMB vol nhỏ, mới nổ chút, chạy sau mấy đại ca. Thấy thớt có nói mua mà ít nhắc đến e này nhỉ, chạy sau nhưng có vẻ chạy cũng sẽ khoẻ tuần sau kaka

Măng xà theo cụ BCC kk

Cơ hội “lớn” khi thị trường chưa nhận ra, chưa đông vui.

NBC giảm 7.0%, trong bối cảnh tín hiệu kỹ thuật chung của nhóm cổ phiếu Khoáng sản đang ở trạng thái trung lập.

Ok a

Ý bạn là…:grinning: phải k?

Ok anh.

Chào cả nhà- chào ace nhà TKV😋

Ace ai lướt lát T+ thì cũng ngập rồi:))) ai theo từ ngày lập pic- từ đầu tháng 8 thì x2😍 .
View của t vẫn k đổi- ai nao núng- ai nghi ngờ- ai “mông lung” (từ mông lung này cụ gì đó có cmt ở pic):sweat_smile: thì đọc lại topic từ trên xuống!

19/9/2021:

2 Likes