Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

chắc k đâu. t còn chưa vk con ngy còn chả có. mới ngấp nghe 30. hihi

1 Likes

thế em gọi anh đúng r. em 26 @namtee =)) DIG cũng ổn em theo từ 21.9 =))

em nó cứ dùng dằng không thích màu tím hay sao ấy, không chịu mặc áo tím. ký tên CST

cổ phiếu thì k có cổ xấu hay tốt. nó tăng hay k thôi. tùy guu đầu tư. nên dig t cũng k mua, kiểu k thích là k mua. hi. chứ như họ anh Nhân. nhiều ng mua nhà mua xe rồi. mặc dù nội tại nó…ahihi

1 Likes

chào cả nhà. đăc biệt ai đã đang có dòng than. đúng phương châm gia đình vn68. Tôi cũng muốn khuấy động 1 tý, là ai lãi to lãi lớn có lãi, hãy dành bớt 1 chút dù là ít vào quỹ vắc xin- phòng chống covid 19. bản thân tôi cũng đang đi chống dịch, nhưng toàn xin làm ca tối, ca trực sáng để tranh thủ lướt cổ. XIN CẢM ƠN.

8 Likes

ủng hộ tinh thần cao quý của Chú bộ đội, các bác mỗi người giúp 1 tay nha… Việt Nam cố lên

1 Likes

Chuẩn quá. Ủng hộ Bác kêu gọi

1 Likes

Nam xin cảm ơn! à, bắn ủng hộ là bắn luôn lên quỹ của CP nhé, k phải bắn cho Nam. còn có những cử chỉ đẹp đơn giản là ta nghĩ tốt, rồi hành động nhỏ bên cạnh khu dân cư cũng đều là cao cả.

3 Likes

cũng mong các TT đang đi ctac xa nhưng ắt rất vui vì tỏa sáng được phương châm của gd vn68 @vn68 @Gachoi

4 Likes

Tinh thần rất đẹp ạ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

e cảm ơn ạ. e hô hào chút. e thì hay nghĩ, lộc bất tận hưởng

1 Likes

Làm giàu và đóng góp cho cộng đồng !! Chuẩn quá ạ !!

Theo tôi TMB còn nhiều tiềm năng: giá chưa tăng nhiều; Được tập đoàn giao phân phối than toàn bộ miền Bắc đến Hà Tĩnh. Hiện nay, giá than trong nước thấp hơn hẳn than nhập nên các hộ tiêu thụ chuyển sang dùng than trong nước nhiều hơn. Mấy năm trước than nhập khẩu siêu rẻ mà TMB vẫn làm ăn tốt; Hiện TMB có tồn kho giá rẻ cao nhất.

Giờ vào có muộn ko các cụ ơi

Hoi nhin thây pic la quay qua thây TVD tím ngắt 10k ko dám vào , ai ngo gio 18k

Làm giàu k khó… mà là quá khó🤪

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts::kissing_heart:

Quá khó vì đợi giá đẹp, nhàn hạ ko xúc lại phải xúc hùng hục.

1 Likes

Đôi ta xúc vậy đủ chưa mợ:))) hay tối lại cật lực như 2 tháng nay

Bạn đọc topic lâu tý nhưng biết đâu có thêm quyết tâm

2 Likes