Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

Xúc đến khi nào mệt thì uống nc tăng lực xúc tiếp :))

1 Likes

E ơi. Hiệp 2 đi. A làm về đây rồi. :stuck_out_tongue_winking_eye:

Lâu dài thì quất tới, sợ điều chỉnh thì canh nhưng…

Chào cả nhà! :heart_eyes:

1 Likes

Chào bác chủ. Dạo này có khó thở khi liên tục xúc than ko thế :rofl::rofl:

1 Likes

Hnay: 16/9 kịch bản vni chắc ae nắm hết rồi. Còn dòng than: có nhiều bạn hỏi Nam có vào mua mới dc không. Thì thật ra sau quá trình tăng sốc, nhanh, thì mua mới mà đánh T± ngắn thì rất nguy hiểm- dễ đu đỉnh ngắn hạn. Nên cứ hay bảo là ace ta bớt chút time đọc lại topic.

1 Likes

Và sau khi đọc lại topic, bạn có dc điều gì??? Và bạn còn kỳ vọng nó tăng k ? Cơ sở nào để than đen nó tăng?

Còn cá nhân Nam: than đá lúc mà bạn phân vân? Hãy đọc lại tiêu đề topic này😊. Còn t+ lãi to rồi đỏ thì bán…

1 Likes

T k có vk như koko:))) nên k được xúc nhiều, toàn xúc ở tkv thôi😝

Nhận được cốc cà phê của cụ @hieubao , giật cả mình- cốc này to quá. Nam 1/2 cho lên quỹ vắc xin- có giữ lại 1/2. Mong ace cùng củng cố họ Than đá

3 Likes

Kịch bản sáng xanh chiều đỏ đảo hàng xây kho được không bác chủ :kissing_heart::kissing_heart:

1 Likes

Ok Cụ hehe

1 Likes

Cảm ơn cụ nhé. Idj đang trạng thái Side way. Có thể chặn lãi tại 23,3 (thủng là té) . Nó đi xa nên hiện tại cần nghỉ chút. Idj nó với họ apec. Loằng ngoằng. Điểm rời lợi nhuận là 2022-2023 (marinaham mũi né gì gì đó)

Cứ tưởng cụ đùa. Ai ngờ. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

@HieuBao aav tương tụ, nay thủng 23,5 nên ra. Lên thì chắc 26-27 đã mới quan sát tiếp

T cunng k biết dc. Nhìn bảng thôi. Lái mới biết chứ ae ta khấn thôi

Nay mắt ngắm than tay thì xúc khí bác nhể :grin::grin:

1 Likes

Nó phải điều hoà:)))

Cảm ơn cụ, muốn mời cụ lâu rồi, nhưng nó phải đúng lúc đúng chỗ hihi. Ko cụ dỗi lại cho trợ lý ra làm việc thì chết

2 Likes

Cốc cà phê to. Nên chia bớt, giữ uống 1 nữa. Có động lực cổ vũ bản thân. Sap tới có dòng hay:))) xác minh thêm thông tin nữa là múc

1 Likes