DRC - Trở lại lợi hại hơn xưa

Chủ thớt bán và đi côn đảo nghỉ dưỡng rồi a e ở lại mát mẻ

Bác chủ ra Côn đảo nghĩ dưỡng còn e ra đảo hoang sinh sống k biết ngày về lun :weary:

Nghe thằng cha đó chie có ăn cám

up bô toàn tập, gom gom cái d m mm thằng chủ thớt

1 Likes

Bác có nhặt thêm được ít nào Las tớ tạm chốt lời giá 23.1 để tính vào lại sau không mà có vẻ cay cú vậy bạn ? Tuần sau tiền về đến tài khoản canh nhặt DRC quả là lại đúng quy trình

1 Likes

Không phải khoe, nghề của ông là mua rồi hô hào úp bô ngừoi khác ngoài đời chắc ông cũng sống kiểu bẩn vậy nhể, tôi vẫn mua đỡ giá nhưng đây chưa phải là lúc còn sẽ bán đến lúc cần bán chứ ko giỏi nhảy nhót và kèm theo thông tin bẩn như ông

hôm nay lên tàu DRC

1 Likes

DRC đánh kiểu ăn chắc mặc bền, lên bền vững, đang ở nền giá này, nếu ko gãy sẽ lên được vùng 40 tạo nền giá mới.

1 Likes

Ai chê chủ thớt tôi cũng chịu, ông đó toàn phím hàng rồi sau đó kéo, ai để ý sẽ thấy, còn mua bán theo tin tốt thì muôn đời nát. haaa

1 Likes

DRC giống LAS phiên 19.3, ôm liều giá này xem sao có ăn được như LAs ko kkkk

1 Likes

Tôi bắt đầu tuần tới tham chiến DRC ….quả là không ngờ lại có giá khuyến mại. Tiền bán Las giá 23.1 cũng đã lấp ló trong TK để (Canh nhặt) DRC là chuẩn bài

1 Likes

Tôi ko hiểu 1 số ng vào chê bai bác? Drc quả thực rất ngon, năm 2022-23-24 toàn thế giới bùng nổ xe điện khiến nhu cầu lốp xe tăng đột biến. Drc chỉ mới tăng gần 100% từ đáy rất khiêm tốn so với các cổ phiếu ngành chứng khoán, lợi nhuận tụi nỳ rất bấp bênh ko thể bền vững như Drc được.

Drc năm nay doanh thu sẽ tăng đột biến dựa vào công suất lốp và nhu cầu lốp xe tăng đột biến

2 Likes

Tôi nhịp đó chỉ nhặt được LAS giá Trung bình là 19.8 thôi; cũng liều nhặt được gần 90N cổ khi mà anh em tháo chạy….lúc đó là lúc mình lại lặng lẽ lên tầu lại nhịp đó….Nhặt xong là em nó lại cứ bốc đầu tăng và tăng cho đến 23.2 mấy hôm trước đó…bán thoải mái giá 23.1…(lãi hơn 3.000 đồng/cổ) ……khi mà bác @lang_khach_oilngas hô hào không được bán…và cứ đeo bám này nọ. Cũng sẽ canh nhặt lại Las khi ra BC chính thức Quý 01/2024. Nhăt vào thời điểm phù hợp kể cả nó qua (30N cổ nếu thấy hợp lý; và cũng sẵn sàng nhặt nếu nó giảm về vùng hợp lý khi anh em tháo chạy)

=>Tuần sau không biết DRC còn giá khuyến mại nữa không ?

Tuần sau khả năng cao là về ga 30.x mình chờ rồi

1 Likes

Tôi cũng đang nóng lòng chờ đến giờ mở cửa đây bác. Cũng có thể lệnh tôi khớp trước lệnh của bác đó….

Đầu tuần tới tính canh làm thêm hơn 90N cổ nữa không biết có được còn giá khuyến mại hay mắc hơn của bác không ? Thôi đôi khi may hơn khôn…

1 Likes

bác chắc nhiều kinh nghiệm hơn tôi nên biết rõ mà. Còn theo tôi DRC từ năm nay trở đi sẽ tăng trưởng mạnh mẽ, Vinachem đã ra báo cáo về DRC rồi, ai tìm hiểu sẽ thấy.

theo tôi DRC sẽ tăng bền vững như giai đoan 2012-2014, ai ôm giá này đều có lãi trong tương lai, dù ít hay nhiều, kì vọng ko dưới 40% hơn lãi suất gửi bank rất nhiều.
Lịch sử ở thị trường CK VN luôn lặp lại thôi, vì nó có tính chu kỳ. :sunglasses:

1 Likes

Thanh khoản tháng 3 đủ sức cho 1-2 cá mập vốn 1-200 tỉ ôm cho giai đoạn 2024-26. Trước đó DRC cô đặc quá cũng khó đánh, ít hấp dẫn với nhà đầu tư có NAV lớn.

1 Likes

Thấy bác lại có nhắc đến Las. Bác nhặt em nó 19.3 giờ còn giữ không ? Hôm qua (ngày 06/4/2024) có gặp dàn lãnh đạo Las ra Côn Đảo về nguồn đó. A,e họ quả là cũng có tâm, đúng là đơn vị 3 lần được phong tặng anh hùng

Mình chỉ là nhỏ lẻ cò con vớ vẩn ý mà. Nên cũng không quan tâm đến lái lủng gì cả. Thấy cổ ngon và nhúng về giá hợp lý, quan sát múc và múc thì tỷ lệ thua là ít nhất có thể xảy ra.

=>Tuần tới này mục tiêu của tôi số 01 lại là DRC

Với giá khuyến mại hiện nay, mọi chỉ số cân đo, chiều cao, cân nặng…eo ót…. của DRC vẫn ngon…Đặc biệt tốc độ tăng trưởng sẽ bứt phá từ quý 02/2024 thì nhịp tăng của DRC sẽ lại sớm vào đường đua…

2 Likes