Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Kính đề nghị bạn @SuperModerator tạm thời khoá lại Píc này giúp mình để chờ ra báo cáo chính thức mình cân nhắc mở lại sau

Trân trọng cảm ơn bạn.

BQT đã khóa theo yêu cầu của bạn rồi nhé.

Mod cho hỏi cách để tắt tính năng thông báo khi có tjn nhắn tới hoặc khi có tương tác với topic andjku tạo ra hay theo dõi ko ạ ?

Ngoài ra cho Andjku hỏi vì sao thông tjn số người followers ko còn tồn tại với member bình thường !?
Andjku ko biết được hiện có tổng bao nhiêu người follow mình như ngày trước :sweat_smile:

5 Likes

Nhờ mod @SuperModerator hoặc @suzy khoá nick này vĩnh viễn ạ, cám ơn mod và f247

1 Likes

anh em có biết xem điểm cân bằng điểm mua điểm bán cắt lỗ ở trang nào uy tín không

1 Likes

Kính nhờ mod @SuperModerator xoá giúp các Píc này sau khi các cổ đều đã đạt mức tăng theo kỳ vọng nếu như bạn nào đã sát sao theo dõi những diễn biến của thị trường và ra vào hợp lý đều đã thắng lớn. Đến thời điểm này là khoảng thời gian chỉnh chung của cả thị trường nên sẽ không còn phù hợp. Mình sẽ lập píc mới vào thời gian thích hợp sau:

Trân trọng cám ơn bạn @SuperModerator nhé

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã tham gia và đóng góp các bài viết cho diễn đàn F247. Chúng tôi hiểu rằng các thông tin và thảo luận trước đây có thể không còn phù hợp với tình hình thị trường hiện tại. Tuy nhiên, theo nội quy của diễn đàn, chúng tôi sẽ không xóa bài viết mà chỉ đóng các topic lại. Điều này giúp đảm bảo tính minh bạch và lưu trữ thông tin cho những member sau này có thể tham khảo.

Mod cho em hỏi có cách nào để khóa chế độ cho phép follow tài khoản của mình mà ko cần ẩn hồ sơ ko ạ?

Chào bạn, bạn vào phần cài đặt tài khoản và làm theo hướng dẫn phía dưới nhé

1 Likes

Cảm ơn Mod!

MOD xem giúp em sao bài của em lại bị tình trạng không có ai xem thế ạ, bên ad đã phê duyệt rồi ấy ạ

Chào bạn, sau khi kiểm tra, BQT thấy bài viết của bạn đang được đăng trong cộng đồng “Chứng sĩ săn tin” và do đó không thể hiển thị giống như trong cộng đồng chính F247. Bạn vui lòng kiểm tra lại để đảm bảo rằng bài đăng của mình đã được đăng trong đúng cộng đồng nhé.

Kính đề nghị bạn @SuperModerator khoá giúp Pic này giúp mình nhé

Trân trọng cảm ơn bạn.

Kính nhờ bạn @SuperModerator mở lại Píc này giúp mình vì đã có BCTC chính thức của Las Quý 01/2024 gần đúng như dự đoán của mình. Và như hứa với một số a,e sẽ mở loại Píc để giao lưu

Hi Mod và em @Suzy ! Mình muốn lập pic bình tổng hợp mà phải bắt buộc chọn ngành + cổ phiếu, mình phải chọn đại và hoàn toàn không phù hợp với pic của mình.

Nhờ Các mod nghiên cứu lại để điều chỉnh cho thích hợp. Cám ơn các mod nhiều.

MOD ơi, sao bài viết mình ở trong trạng thái chờ phê duyệt ạ

MOD ơi, mình bị lỗi gì ko ạ, thấy bài viết trong tình trạng chờ phê duyệt ạ
Nhờ mod xem giúp ạ

Chào bạn, Mod có kiểm tra thì thấy rằng trong bài đăng của bạn có từ khoá nên phải chờ kiểm duyệt trước khi đăng. Để những bài đăng hay bình luận không phải chờ kiểm duyệt bạn cần tránh các từ khoá như :youtube, room, za.lo, te.le nhé

2 Likes

Vâng, cảm ơn Mod nhiều nhé

@SuperModerator, @Suzy: đề nghị phản hồi cho yêu cầu của tôi tại inbox. Cảm ơn Mod!

1 Likes