DRH siêu cổ phiếu case 2021

DRH là cp peny dòng BĐS đang bị chiết khấu lớn,định giá rẻ mạt.Tổng tài sản cỡ 2600ty trong khi vốn hoá 720 ty.DRH có những tài sản và điểm rơi LN như sau:
1.Sở hữu 28% KSB sẽ nâng sở hữu lên 51% trong năm 2021.Ksb là cty sx đá xd lớn nhất Việt Nam và có khu cn 500ha và mở rộng lên 1000ha…
2,Dự án arora gần 500 căn hộ đã triển khai tiếp sau khi chậm tiến độ bán giao năm 2019,tiến độ cam kết bàn giao q2 2021.Dự án này boock LN cỡ 2xx ty
3.Dự án Symbio garden giải quyết xong pháp lý thuộc 63 dự án tạm dừng năm 20219.Dự án này gần 200 căn nhà phố.Theo kế hoạch Q2-Q3 năm 2021 bàn giao.Dự án này boock LN cỡ 2xx ty
4.Dự án Lạc Việt 73ha cách Sài gòn 130km quá khủng cho thời gian tới…
5.Phát hành thành công 250 ty TP để tài trợ và đi thâu tóm một vài dự án tiềm năng 2021.

Với ban lãnh đạo trẻ đầy năng lực nhiệt huyết DRH holding sẽ thành Đại bàng trong năm 2021.

21 Likes

Mọi người check FA sẽ thấy

2 Likes

DRH sang tuần lại quay đầu tăng thôi, chỉnh 3 phiên rồi.

5 Likes

Đang gom thêm ít nữa mà ông bạn này đăng bài thế này thì khó mua rồi.Em nó quá chất và có nhiều câu chuyện để thành siêu cổ.

2 Likes

2 Likes

DRH từ 2.8 lên 11.9 liệu còn lên được không bác
liệu nên chờ thêm xem vượt được 13 ko bác

5 Likes

Covid bị rơi làm gì có vol…biết xem FA thì se thay DRH là cp kim cương bị vùi xuống đất cát,chiết khấu cực tốt.

2 Likes

Lạc Việt đã bán rồi mà

6 Likes

dự án Lạc việt chưa bán nhé

2 Likes

Hôm họp đại hội cổ đông có tin bán lạc việt mà các bác nhỉ

3 Likes

Có room zalo ko bác ad, muốn học hỏi thêm
Thấy tin bác đăng hấp dẫn quá
Mấy con blue chip với chứng khoán, thép, dầu , may mặc chạy hết và vượt đỉnh rồi
Drh lình xình thế này bao giờ mới kịp?

3 Likes

ở dưới nói đại hội cổ đong bán rồi kìa bạn.

5 Likes

Theo thông tin mới nhất dự án này DRH đẫu đầu tư 200 ty nhưng sẽ không thoái.

1 Likes

Hơi ảo. Thông tin trước đưa rõ lắm rồi bác. Ngay cả trong trường hợp ko thoái thật thì cũng thận trọng đánh giá lại chứ ko đọng vốn mà hiệu quả ko có cũng ko bằng thoái rồi

4 Likes

Thông tin đầu năm nói thoái,nhưng đến nay chưa thoái,quĩ đất 73ha DRH mua của NVT có 1xx ty thì quá hời,nếu thoái bán rẻ cũng lời 3xx ty.Nhưng giữ ko thoái để làm thì lời cả 1xxx ty

2 Likes

Anh em lên tau DRH taget 15-20

1 Likes

Chúc mừng ace, DRH đã quay lại và sẽ lợi hại gấp nhiều lần trước :rose:

3 Likes

Sáng mai ổn định chỗ ngồi để tàu chạy

3 Likes

Chúc các bác lồi mồm toác mỏ với DRH nhé.
Tạm biệt

3 Likes

DRH nhìn kiểu phân phối đỉnh rồi ấy. thị trưởng bật 30d mà lái cố kéo mãi lên có tí, đánh giá cổ yếu. k triển vọng lắm ấy bác nhỉ

4 Likes