Đường nào cho ta?

Làm giề có chuyện con nào cũng như con nào bạn :joy:
Khi bạn chưa sành về rượu thì bạn ko thể phân biệt đc chivas với hennessy hay rượu giả … :triumph:
Còn khi sành thì bạn sẽ dễ dàng phân biệt đc đới :sunglasses:
Trứng cũng vậy bạn ạ :nerd_face:
image
( Internet )

4 Likes

Cũng vì chốt chốt mua mua :pensive:
Đao chen nó dập te tua hình hài :disappointed:
Hồi DÀI chỉ đc một hai :star_struck:
Đao tiếp mắc kẹt (t+) … đường nào cho ta ? :pleading_face:

8 Likes

Gần 30 cốc :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Đường đời ta vẫn bước đi
Thị trường lên xuống xá gì e ơi
Cứ chọn con tốt mà chơi
Làm ăn có lãi ta bơi vào bờ:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

9 Likes

Have nice weekend all

12 Likes

Em xin phép đáp lại.

Từng bước em vẫn đang đi
Đi qua đi lại gặp phải trap bull
Full cổ cạn tiền lại vấp bô
Nên vẫn cứ nhấp nhô đảo xa
Ka thương tình đưa tay kéo
Khéo hết tháng thu cập bờ cập bến
Mến chúc Ka và ace nice weekend!

6 Likes

Chị ra vào nhịp nhàng thế mà vẫn chưa về à:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Chúc anh R cuối tuần vui vẻ!

3 Likes

20 hải lý nữa e

5 Likes

Giật cả mình. a chưa dám liều, mà thường là liều ăn nhiều và … A bận quá, bị bọn làm cùng nó suốt suốt nhờ vả để chúng đi tiêu tiền, mình nhỡ đi trước nhiều giờ bị gồng mình chống. Mấy hôm nữa nhàn chứ như hôm nay vẫn miệt mài, chán quá. Khi ko có time ôm bảng thì nhất quyết ko chơi.

8 Likes

Hi anh chờ nhịp chỉnh rồi vào đi

4 Likes

Chào anh e ngày đầu tuần nhé.
TT TG vẫn khá ổn định.Khi chỉ số lạm.phát đã có dấu hiệu hạ nhiệt.Tuy nhiên, báo cáo việc làm của Mỹ tăng mạnh tỉ lệ thất nghiệp giảm đã cho thấy Mỹ đã o rơi vào kịch bản giảm phát.Do đó,động thái tăng LS của FED sẽ được tiếp.tục duy trì để phòng ngừa LP.tái tăng mạnh.Dầu giảm kéo theo giá hàng hóa giảm.TT trong nước đã có 4 tuần tăng liên tiếp với thanh khoản tăng khá.Tuy nhiên,khi vào mức cản thì đã thể hiện sự lưỡng lự của các NĐT.NĐT cá nhân miệt mài bán trong khi tây lông và tự doanh lại.miệt mài gom ròng.TT sẽ thử thách tại ngưỡng 1250-1260.Nếu có thông tin hỗ trợ mạnh thì xu hướng sẽ đi lên 1280-1300.Còn không thuận lợi buộc quay đầu tích nền 1220-1190.Sự phân hóa giữa các nhóm.ngành thời điểm này sẽ dần lộ diện.Ae nên chọn con đã tích nền chặt,có dòng tiền vào mà chiến nhé.Nên nhớ o đu những cổ đã tăng khá.Vì lúc này xu hướng là đánh ngắn và chốt lãi.Chúc ae tuần mới an lành và may mắn.Love all

46 Likes

A chưa chơi, dưng hum ni cố tình mở bát cái. Chúc mọi người may mắn với cái tháng âm lịch rất đáng sợ này.

6 Likes

Khỏe o a???:rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Have nice day e.Long time no see​:rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Chúc anh R và mọi người tuần mới vui vẻ, may mắn và 1 tuần giao dịch thành công :four_leaf_clover::four_leaf_clover:

6 Likes

A Rồng còn ở HN ko? Gặp nhau cái nhỉ.

5 Likes

Lcg sáng nay chơi được không anh Rồng

5 Likes

E đang đi Nam Định a ạ

5 Likes

Ok đấy e.Tích nền chặt chờ bùng nổ về dòng của nó ĐTC

7 Likes