Đường nào cho ta?

thế để e cắm hết all in :slight_smile: ( đùa)… cơ mờ sau phiên hnay lại gây hưng phấn lại thấy lo lo…

1 Likes

Không ai khôn như lái Vn, a @Rongdo007 bắt thóp chuẩn

3 Likes

cắt đúng váy thì quá đau cho tèo :slight_smile:

2 Likes

làm e hôm qua rén múc giá gần sàn ít quá… các a doạ mà e cứ mất ngủ cả đêm hôm qua :slight_smile: :grinning:

2 Likes

Nái đã xem ( đùa ) :joy:

5 Likes

Ong 7 đỏ bô chưa chết sao tung hô

Nói chung Pu đừng chơi hạt nhân kỹ thuật.LP Mỹ giảm là ae mình có tết.Mình LS huy động tăng nhưng a chắc o hút đc dòng tiền.Giá cả hiện ổn nên CPI mình o đáng lo.

6 Likes

:slight_smile: :pray: cho e về bờ e ở đảo xa bờ quá… con em đến lúc cần tiền mua bỉm, sữa rồi a (đùa too)

3 Likes

still minus 50% NAV from the beginning of this year, hic

3 Likes

Vẫn đáng ngại 1 tin vỉa hè.Mỹ chơi Nhật đc tại sao ta o cho tao chơi.North Korea bắn japan sơ tán tóe khói

6 Likes

Trăm sự nhờ bác Pu, còn lại các Bác nhà mình cân được hết. NHNN đợt này điều tiết phải gọi là xuất sắc ấy anh. Rất là kịp thời, nhưng lại không hề gây shock

3 Likes

No problem, never mind man.Do not worry about that, down and up.

4 Likes

hưng phấn = hứng phân vẫn luôn khắc cốt ghi tâm ợ

3 Likes

Bác rồng, con dig atc phải trao tay, lần nào atc cũng bán vài trăm nghìn đến cả triệu thế bác

3 Likes

@andjku ơi nái nghe chưa

2 Likes

Tin mua 20T Cổ, nhưng nếu đc giải cứu thì ok.Các cty ck TT xấu buộc nó lên danh sách CM thôi.

3 Likes

Nếu các em chị anh cháu chắt chít cô chú dì cậu mợ bác ông bà…chưa biết " Đường nào cho mình" thì cứ tìm đến quỹ, quỹ sẽ chăm sóc hướng dẫn giúp đỡ bảo bọc che chở ôm ấp nâng đỡ…cho để tìm ra con đường phương hướng phương pháp chiêu thức…mà đầu tư trên ttckvn này nhé!!!
Cũng xin tiện giới thiệu luôn: chú em @Rongdo007 này ngày xưa là lãnh đạo của phòng chuyên gia phân tích thị trường của quỹ đó!!!

5 Likes

Qua múc sàn là liều, sáng nay múc còn chưa muộn mà.
Bắt khi bóng nẩy chứ ai đi cúi lượm bóng.
Cơ mà nhớ nguyên lý 50%. Nhiều mã xuống 50% lên cũng 50%:stuck_out_tongue_winking_eye:

12 Likes

Há há, e đi anh thay thế mục chuyện cười và thư giãn của lũ thối nát bên kia.Nhìn thành viên online mà biết.Tệ như cái vịt ngan.A về đi o nó khóa nick a đấy

6 Likes

Cũng xjn giới thiệu cậu sjnh viên năm cuối @InvestorVnstock là Chủ tịch của quỹ đó :grin:
Cùng chào mừng chủ tịch ghé thăm cùng hàng tỷ usd :partying_face:

7 Likes