Đường nào cho ta?

Há há, vui e.Chào mừng sang pic R.Lên Danh mục 50 mã tăng trên 100% đi. @InvestorVnstock , o về tí đừng hỏi về đâu khi nhà đã bán nhé. Sữa dha

6 Likes

hihi e ghi vào sổ rồi ạ… tks bác

2 Likes

Có chủ tịch xuất hiện là Sòng trứng sắp đc bơm hàng chục tỷ usd :grin:

7 Likes

Khi nào cty phân tích tư vấn tài chính + ck của chú em hoạt động không còn hiệu quả nữa mà chú em muốn đóng cửa không biết “đường nào cho chú em” nữa, thì nhớ về quỹ nhé!!! Quỹ luôn sẳn sẳn và dành 1 vị trí quan trọng cho chú em là: TGĐ bộ phận phân tích tư vấn của quỹ ( lương giờ nâng lên gấp 4 ngày xưa là 12 tỷ vnd/năm chú em nhé!!!). Trụ sở quỹ giờ dời về địa chỉ mới: tầng 88 tòa Landmart khu Vinhome Central Park. Q. BT- HCM city nhé!!! Làm cho quỹ thêm 1 thời gian khoảng 2-4 năm, leader quỹ sẽ gửi chú em sang trụ sở chính bên Wall Street- Mỷ làm GĐ khối phân tích bên đó ( lương 6 triệu $/năm).

2 Likes

Đọc dòng trên a đi, tí lại qua đây khóc xin gia nhập Lương Sơn Bạc

5 Likes

Đừng quảng cáo nữa a.Chiêu này xưa rồi.bên kia sữa dha bị ũa rồi đúng o???:rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

hôm nào làm bài viết cho nhỏ lẻ biết “lắng nghe và thấu hiểu” các a nái đi a…

2 Likes

Tự nhiên mọi người vui thế ?? Hiện tại thị trường chưa nói lên điều gì cả ! Vol hôm nay chẳng ăn thua !

2 Likes

Nếu đúng tên tuổi thì đừng hài hước nữa.Hình như nick mở bên kia còn kém.Nào phản biện đi chủ tịch quỹ.Người ta ngáo đá chứ o ngáo sữa.Ngày xưa e khóa a ngay.Chưa biết ai lớn hơn ai???nhưng a tuổi nào mà dạy e​:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Thanh niên chủ tịch được bầu chọn là vui tính hài hước nhất f19 :laughing:

7 Likes

Cứ qua " Làng Trứng " đọc … bít đâu tất cả có ở trong đó rồi :wink:

7 Likes

Nào vào đi, ngài hài hước nhất bên sữa dha iu.

7 Likes

Nói thật @InvestorVnstock mình quý nhưng mình sợ sẽ o có sữa thiu mà uống

4 Likes

Nay bà con bắt đầu vui lại rồi bác ạ. ngày mai tăng 30 điểm cho sướng nha ka

1 Likes

Cậu chủ tịch này sống bằng ko khí, đj lại bằng gió và ở trên nhà mây! Vip A người bình thường ko thể sánh bằng :star_struck:

4 Likes

Há há,:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:sống = tấu hài

3 Likes

A cũng hy vọng để ae mình có tý.TT năm nay khó e ah.

4 Likes

Hôm nay khai thật là DBC, VND :grin:
12h trưa mai cp về rồi nên ko sợ " Nái đã xem" nữa :rofl: :rofl: :rofl:
nghe giang hồ rỉ tai @Andjku là bí thư chi bộ của các tổ lái :rofl:
vì thế con nào bị dính " Nái đã xem" là chết sặc gạch :rofl:
chỉ còn 1 buổi sáng nữa nên bác có “Úm” con của Mìn cũng ko sợ vì FL nó ngay từ sáng mìn mới treo niêu :rofl: = làm đc điều đó có lẽ ngoài khả năng của Nái sề @Andjku hí hí :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Đoạn này e đánh t0, múc hôm qua sàn nay bán tím, mai canh múc bqg lại đc chưa anh e đu giá 24 DXG

2 Likes

:sweat_smile:

6 Likes