EVF – Có là “mồi ngon” của khối ngoại trong thập kỉ tăng trưởng của thị trường tài chính tiêu dùng Việt Nam

Đơn giản trước khi lập píc là các bố xúc rồi giờ ông nào chẳng mong lên dc 1-2 line là xả toàn đầu cơ là chính lái đánh vậy là chuẩn đấy cho ói bớt hàng ra đã

Evf đen thôi :kissing_smiling_eyes:

Con evf về 14,3 thì vào thăm dò tí, cũng mạo hiểm

1 Likes

Đổi số 3 sang số 4 mới tạm

Stop Anh em ơi ko mang tiếng chym lợn ko hay đúng view ta hành động EVF a hành trình 3x

EVF đâu đâu cũng thấy hô hào PR thì ăn làm sao được, lái đánh cho cắt hết

Chim lợn mà cổ giảm đc, giống như bìm bịp mà cổ lên đc thì mình là thánh. Nội lực ko có lại đái dầm đổ tại chim là sao hè :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Hôm nọ có bác nào bảo sao ko nghĩ vì mình mua mà nó ko lên dc thế là mình bán. chẳng lẽ do mình sao ha ha

Tôi nghe từ một nguồn là VIX đang gom EIB và EVF, trong đó đã gom hơn 17 triệu cổ EVF và đang còn gom mạnh. Trước nay tự doanh VIX đánh là khét rồi, nếu thật thì anh em thắt dây an toàn vào. Anh xem thấy nền giá này ổn không.

bác lại lùa gà rồi

1 Likes

Càng lắm tin càng chết

yes

Nó gọi là

1 Likes

Tạo lập oánh cho cổ đông EVF câm nín hết cả rồi sao? Nói không thất vọng thì dối lòng mình, nhưng cuộc chơi nó vốn dĩ thế phải không các cụ!

Cổ phiếu bị định giá thấp nhất dòng tài chính một ngày nào đó người ta sẽ nhận ra và đưa nó về lại 4x

1 Likes

Khá mệt mỏi trong vòng nửa năm trở lại đây

Nửa năm nay đẹp như tranh sao lại mệt mỏi bác?

lòi ku mà vào khen ngon thì còn mệt bác, thấy lòi ku vào tôi sút rồi

1 Likes

Làm ơn các cụ đầu tư có văn hóa tí được không, kể cả trên diễn đàn này. Tại sao các cụ lôi 1 người không liên quan đến các cụ ra nói như những người ■■■■■■ vậy? tôi phản đối kịch liệt việc đổ lỗi cho người khác 1 cách vu khống như vậy. Đàn ông thì quân tử mẹ nó lên, ■■■ gì mà như đàn bà cả vậy.

Bác nóng nảy quá người ta có ý gì đâu. Họ nói đúng mà :kissing_smiling_eyes:

1 Likes