EVF – Có là “mồi ngon” của khối ngoại trong thập kỉ tăng trưởng của thị trường tài chính tiêu dùng Việt Nam

chừng nào ko còn những ng như cụ ngày nào cũng lên lảm nhảm nữa thì nó sẽ lên.

1 Likes

Cụ không thích đọc thì cụ bỏ qua đi cụ nhé, đừng sân si!

Có ai đó lôi bác ra nói, bác chịu nổi không?

Bác nóng nảy quá hic. Người ta nói đúng thì mình tiếp thu chứ có nói sai đâu mà bác cứ nhảy dựng lên. Bác thể hiện trung thành cho ai xem? Mà em thấy có 10 người thì 9 người nói đức sống vậy thì hay là đúng nhỉ :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

evf bu đông nên lái nó đạp chưa cho lên

em xin dừng cuộc chơi

Em chả liên quan gì tới anh ấy, Đầu tư độc lập chả liên quan đến bất cứ ai. Nhưng em thấy các cụ toàn đổ vấy cho người ta thì em lên tiếng thôi. Em không thích nói xấu người khác sau lưng cụ ạ! dù đúng hay sai!

Oke bác. Idol của bạn đúng còn thị trường ngu hết.

Em chả ai đồ ông ■■■ nào cả, em chỉ ai đồ mỗi tiền thôi! Bác đừng quy chụp em!

Bác nóng nảy quá hic. Người ta sinh ra ptkt để mua ko đợi quá lâu, có khuyên tốt cho bác thì bác lại xửng cồ lên vậy. Bác Hiền này đầu tư có mỗi lòng dũng cảm kiểu ôm đến chết, càng giảm càng trung bình giá hay sao ấy :kissing_smiling_eyes: vui vẻ thui bác

Tôi chỉ đề cập đúng vấn đề là các cụ đừng nói xấu người khác dù đúng hay sai. Vì các cụ lấy tư cách gì mà phán xét người khác. Còn việc đầu tư như nào thì ấm vào thân các cụ hay ấm vào thân tôi.

Đấy là cụ nói tôi mới nói nhé. Thế “người khác” của cụ như nào sao cụ ko nói. Làm cả video khịa bắn pháo hạm đòi Short Vờ ni về 1000 cơ à. Sao giờ sao rồi ? Sống kiểu gì 10 người thì 9 người ghét mà ko biết đường soi lại mình :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Tào lao

bác buồn cười ai nói gì tới bác đâu, bản chất lòi cu là tên lươn lẹo nên phải nói cho F0 họ biết, tôi đã từng là khách hàng của nó nên biết rõ cái lươn lẹo, hay gáy cà khịa người khác

1 Likes

Tôi xin phép dừng cái chủ đề ■■■■ liên quan gì tới cổ phiếu ở đây, các cụ thích lấy người khác ra để đổ lỗi, để quy trách nhiệm và để làm thảo lòng các cụ thì xin mời! chúng ta có góc nhìn khác nhau cho nên không thể tìm ra điểm chung. Mình dừng lại, hoan hỉ các cụ nhé.

Theo các cụ nay EVF đã xác nhận đáy ngắn hạn chưa?

Tào lao. 1 cánh én nhỏ chẳng làm lên mùa Xuân. lCTV cũng chỉ là cá nhân mua được 500k thì ảnh hưởng gì 1 ngày gd 10 triệu cổ .

1 Likes

Nhiều anh em mắc bệnh vĩ cuồng quá. Tui mua cp chỉ nhìn vào bản chất Dn tốt hay xấu

1 Likes

Năm nay cô Long đen. Ra con nào con đấy phi như trên lửa HAH VSC :roll_eyes:

1 Likes

Chắc nặng vía