EVF – Có là “mồi ngon” của khối ngoại trong thập kỉ tăng trưởng của thị trường tài chính tiêu dùng Việt Nam

Con này sideway rồi. Nhỏ lẻ fomo nhiều ăn theo lines à :stuck_out_tongue_winking_eye:
Cảm giác lái không muốn cho vượt 16.4 hay sao nhỉ. Cứ cuối phiên lại vác ATC ra đè, bán trong phiên giá tốt hơn mà

3 Likes

Có cái ảnh cũ lấy lên suốt thế bác :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Ha ha lái chưa gom đủ thôi bác chứ nhỏ lẻ nào

động từ “chưa gom” này ác này haha

Sự thật phũ phàng bác ơi yêu cũng ko mù quáng quá

còn rung lắc chưa kéo đâu bác. Nhưng cũng xem lại để lên tàu dần nhé, quỹ sắp công bố mua rồi. Đó cũng là cái cớ để các anh kéo.

Tôi với bác cùng view mà quan điểm trước đó sẽ phải chỉnh rồi mới phi dc mai giải ngân lại chút ít dc rồi

1 Likes

tăng từ đáy 20% rồi

Ai có lãi thì họ chốt ai thấy rẻ thì xúc :)) mà bao nhiêu là rẻ?

1 Likes

mai vào dc rồi. còn 2 tuần cho quỹ nó gom.

3 Likes

Ae ai nhớ câu chuyện này ko. Tưởng trong cái nón là vàng, là kim cương. Ai dè là Shi*t :kissing_smiling_eyes:

1000035555

1 Likes

Tỉnh táo khi mở bát mai em tham chiến lại 10% nav

1 Likes

Quỹ nó mua nó ngâu gì mua giá cao, nó cho quân đạp sâu nó mới mua nhé, nhỏ lẻ đòi khôn hơn quỹ, cá mập à :rofl::rofl::rofl:

Vol khủng 13.x đến 14.x nó dùng tay trái gom đó bác sắp tới ko lầm sang lại vùng 15.x thôi

Con này muốn tăng thì cần đạp về 12 hoặc 13

Thế hơi quá bác lap gap là dc rồi

Bác này đang canh giảm để mua nên nói quá này. Bác này nói thế chứ giảm chắc mua đầu tiên. Đạp về 12 13 thì vất đi luôn kiểu bọn Dig L18, ai lại đi mua :kissing_smiling_eyes:

Thật ra đánh giá cổ phiếu còn phụ thuộc vào danh mục của mỗi người, giờ các ông cơ bản tốt thì đa phần định giá cao. Quan điểm của PK là mua cổ tốt vùng giá cao thì cũng chẳng khác gambling là mấy đâu. EVF hiện định giá vừa phải, high risk nhưng triển vọng high return, còn anh em đầu tư thời điểm nào và tỷ trọng ra sao tùy khẩu vị mỗi người thôi. Cổ phiếu high risk - high return thì chơi, chứ lúc cổ phiếu tăng nhiều thì lại thành high risk - low return.

1 Likes

Nào lão ra phần II vậy, đang đợi …

1 Likes

Nào lên 20 ra phần 2 cho có phong thủy 2x phần 3 thì 3x