EVF – Có là “mồi ngon” của khối ngoại trong thập kỉ tăng trưởng của thị trường tài chính tiêu dùng Việt Nam

Chiều này EVF ce trong sự bất sự của cộng đồng

bác có hàng đâu

Gom mới được 50k thôi

cứ xanh mạnh nổ vol kéo ce là tôi đua cùng anh em.

Nay có khi đạp thủng ma20

3 Likes

Ko lên dc thì phải xuống thôi vòng mới nào

2 Likes

Khi nào tây mua lại thì mới kéo giá

1 Likes

Cứ khi nào nhiều anh em hô là y rằng nát gáo

1 Likes

Âm 3% nên cắt k các cụ

tím mắt

1 Likes

Ông gì hôm nào cũng lên phân tích thị trường và nhận xét Quỹ mua vào đâu rồi ấy nhỉ :kissing_smiling_eyes:

nếu hàng ngon thì nắm giữ cũng có ngày về bờ và lãi thôi. và ngược lại nhé. View của tôi nó vẫn lên test đỉnh, ai tin thì hold :slight_smile:

1 Likes

tôi chỉ thuần kĩ thuật, FA xem cho vui để né hàng rác. Con này CTS nó lái, đúng kt về quanh 14 là bật

1 Likes

Thì bảo mà hô cho lắm vào rồi bu vào 15.x -15.8 nghe đâu đội VPs cầm 20-30tr cổ là ít

1 Likes

Đội VPS cầm thì kiểu j nó cũng kéo lên thôi.

1 Likes

Khổ nặng mông kéo sao dc giờ cho về 14 rồi tích đó 1-2 tháng là đẹp nói chung con này lâu dài vẫn ngon Tây thì ngay nào cũng xả chắc hết tháng này

1 Likes

Còn này còn giảm nữa, càng giảm càng bị bán.
Đội nhóm hô hào cầm nhiều, giảm chút nữa chạy toán loạn

3 Likes

Nếu nó tốt thật thì ko đè đc đâu. Khi cái nón chưa mở thì ai cũng nghĩ là kim cương :smile:

1000035555

2 Likes

Mấy con hàng của cô cô toàn tích lũy lâu xong mới chịu chạy , mà lúc chạy thì cũng điên không kém, ngắn hạn ai chán thì bán thôi. Nhìn gương VSC và HAH là thấy đấy, đì 1 thời gian phát chán

Giá cước lập đỉnh mới, DN cảng biển Gemadept, Viconship, Hải An… sôi sục tham vọng (cafef.vn)

Cô cô cũng bán VSC HAH rồi đấy

1 Likes