F247 Member Rewards - Chương trình Quà tặng dành riêng cho Cộng đồng chứng khoán F247

bác lập pic đi, em tham gia chém cùng các bác =)) thân phận F0 vừa lắng nghe học hỏi, vừa chia sẻ cái em biết :laughing:

bác Nam Tiii nay đã post bài r, còn mảng review sách em thấy cũng hay đấy bác, làm hẳn 1 topic review cho anh em cùng chia sẻ luôn. Em chưa biết nên mua thêm quyển nào đây. Đọc quyển của A7 thấy học được nhiều về cách tư duy.

T định chia sẻ link sách nhưng toàn bản nguyên Eng lịch, chưa có sợp! Với sl chưa nhiều sợ lập chưa đạt chất lượng. Nên từ đã ạ. Cảm ơn yêu quái đáng iu mom k hẹp nhé :laughing:

2 Likes

bác có sách j về ck mà bản english à? có thể cho t link dc k =))

Bài hay có @Chunjunxo @Rongdo007 @Taczan_HN @onlyU9

2 Likes

Hi mọi người, Suzy đã có danh sách cập nhật mới nhất theo tuần với các hạng mục trên.
Vậy ai đang là gương mặt vàng dẫn đầu về hoạt động tích cực cũng như những bài viết nào đang hot nhất trên F247 trong tuần đầu tiên của tháng 8? Cả nhà cùng theo dõi danh sách dưới đây nhé:

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất tuần 1 tháng 8:

3 Thành viên tích cực tương tác nhất tuần 1 tháng 8:

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất trong tuần 1 tháng 8 (chỉ tính các topic có từ 10 comments trở lên)

1 Thành viên đạt nhiều like nhất tuần 1 tháng 8:

Hạng mục nằm trong danh sách BQT lựa chọn sẽ được bật mí vào kết quả cuối tháng mọi người nhé.

P/S: số liệu trên được cập nhật đến thời điểm 16h00 ngày 8/8/21

6 Likes

Động viên tinh thần các thành viên như này chắc thời gian nữa là f247 lên top 1 diễn đàn chứng khoán Việt Nam

3 Likes

bí kíp thầng công tich tà kiếm phổ kinh thật. Chân kinh chứng khoán đã lên hạng thượng thừa

Biết đâu Như Lai Thần Bát Chưởng sắp ra mắt

Thuyền trưởng như ma mới đứng chơi vơi giữa hội đồng gạo cội, cao thủ

1 Likes

chúc mừng bác mới vào đã nằm trong bảng vàng =))

2 Likes

Các anh có “phong thần bảng” nhớ khao bia nhé. Uống onl luôn😀

Nó như là: “ 1 điều sớm muộn” Anh nhỉ

1 Likes

cứ bám theo nguyên tắc, diễn đàn cho tự do thoải mái, miễn sao không vi phạm pháp luật, đặc biệt là luật an ninh mạng. Có những lúc thành viên họ đánh hàng ngược cả với mod, min thì cũng kệ họ. Chứ kiểu là biến diễn đàn là nơi để mod, min phím hàng là hỏng diễn đàn ngay

:blush: chuẩn a ạ. Cho nhau cái vui vẻ, cho nụ cười, cho kiến thức, còn cho mã ăn nữa thì… ối dời oi!:heart_eyes::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

lại có chữ ký của mod nữa thì tuyệt :laughing:

Là sao a Mập khổng lồ😀 ( ý là thêm dòng chữ ký hiện ở dưới như 3.19 à

ký tay đó như bóng đá đấy

các bác muốn Mod nào ký? :sweat_smile:

1 Likes

các ae chứng sỹ thì muốn mod suzy ký rồi :laughing:

đúng là e gà thậc sự. ae đừng cười nhé :blush:

1 Likes