F247 Member Rewards Tháng 10: Đặc quyền Phái đẹp

chị @Miss không phải ngại đâu, mình tham gia diễn đàn để học hỏi và giao lưu mà :))
Cám ơn em @PhamKieuTrinh, ngay từ lúc em mới vào Suzy đã thấy em là một trong những thành viên tích cực và ham học hỏi, giao lưu với mọi người rồi. Cám ơn em đã đồng hành cùng BQT ngay từ những ngày đầu như vậy :smiling_face_with_three_hearts:
@Miss @PhamKieuTrinh chúc chị em chúng mình luôn toả sáng :laughing:

11 Likes

Cám ơn bác @Rongdo007 @newbyby @Mrkhoai @Bach_nam @luotcungcamap @NguyenCuong_CE @HPKT85 @PhamKieuTrinh @Miss @Tintuconline và các thành viên khác của F247. BQT rất mong nhận được sự đóng góp và phản hồi từ phía các thành viên để xây dựng cộng đồng lớn mạnh và bền vững.

Qua 2 tháng triển khai chương trình Rewards, Suzy nhận thấy có rất nhiều giá trị tốt đẹp và có ý nghĩa được các thành viên chia sẻ với nhau và với cộng đồng nói chung. Đây cũng là niềm vui và động lực để BQT sẽ cố gắng hơn nữa để cùng mọi người phát triển sân chơi F247 trong thời gian tới.

Thân,
Suzy

16 Likes

Chỉ có 2 hạng mục dành riêng cho chị em thôi =)) còn nhiều hạng mục dành cho 2 phái mà :laughing:

5 Likes

Luôn luôn tỏa sáng chị nhé!
Em cảm ơn.

2 Likes

Chào ad, tôi cảm ơn ad đã quan tâm và cho tôi được tham gia diễn đàn. Tôi rất vui ad ạ. Một lần nữa tôi cảm ơn ad nhiều.

1 Likes

Ý nghĩa. Mod dễ thương quá

1 Likes

Dạ, mình cảm ơn mod Suzy nhiều ạ, mod dễ thương thế này bảo sao F247 không ngày một đông vui :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Cụ suzy chắc nghe câu này sướng lắm =))

3 Likes

Nếu đc vote công tâm, a vote cho em nhé :smiling_face_with_three_hearts: ai giống tôi giơ tay kk

6 Likes

Ngày trai đẹp sắp tới chưa Mod xinh ơi :dancer: :man_dancing:

1 Likes

Sao mà đến 20/10 tk xanh mướt là đc

3 Likes

ngày trai đẹp là 6/4 =)) bạn @anhcampuchia chờ đến ngày đấy năm sau Mod tổ chức Game nhé! :laughing:

3 Likes

Ngày này Suzy phải kéo vni tăng 64 điểm nhé! :rofl:
Tên game là: “Trai đẹp nào kéo vni khỏe cùng Suzy” :smiley:

3 Likes

hãy cùng Suzy tổng kết kết quả F247 Member Rewards Tháng 10: Đặc quyền phái đẹp nhé:

Giải dành riêng cho chị em phụ nữ do BQT lựa chọn:
Thành viên nữ có bài viết nổi bật trong tháng: @PhamKieuTrinh - Cổ phiếu NGÀY CHỦ NHẬT - Tập 1: Tập đoàn đầu tư I.P.A - gia nhập câu lạc bộ 100 được chăng?
Thành viên nữ tích cực tương tác nhất tháng: @Miss

5

3 Thành viên tại nhiều topic mới nhất
@newbyby @PhamKieuTrinh @Mr.NaK

3 Bài viết Hot nhất
Đồng Hành Cùng Đội Lái …… HÃI ANH RỒI………siêu phẩm kinh điển 3 sòng - @Mrkhoai
Topic của những siêu cổ phiếu cho một mùa bội thu! - @Tintuconline
Cp nào sẽ tăng 10 - 50% để chào mừng 10/10/2021…………đề nghị bà con vào cho ý kiến ạ….cơ hội vẫn là 10% t+0….9h 01p phiên mai lên tàu - @Mrkhoai

3 Thành viên tích cực tương tác nhất
@Mrkhoai @Rongdo007 @Cuoptau

2

Thành viên được yêu thích nhất: @Mrkhoai

1

CHƯƠNG TRÌNH THÁNG 11 CẢ NHÀ UPDATE TẠI TOPIC NÀY NHÉ: F247 Member Rewards Tháng 11: Mừng ngày Quốc tế Nam giới

5 Likes

Hế nô cả nhà,em được tương tác kìa.Sếp Hùng mán lại lên top kìa

2 Likes

A nồ á nồ sếp @suzy,phần thưởng vẫn là ưu tiên các cháu vùng cao,hoặc các quỹ thiện nguyện có uy tín tốt nhé.Thank kiu vi na miu mod

2 Likes

Tôi chuẩn men đẹp trai số 2 thì trên đây ko có ai là số 1 :smile:

2 Likes

cảm ơn mod @Suzy F247…em Mrkhoai - 1 nhỏ lẻ GÀ BAY…xin gửi lời cảm ơn trân thành đến mod F247…Đã tạo ra sân chơi công bằng,dân chủ…bà con không bị chèn ép vì thấp cổ bé họng như các diễn đàn khác…kính chúc ban QT-F247 sức khỏe.chúc F247 ngày càng phát triển …

14 Likes

Sân chơi ntn lại 50k thành viên thì ace ko vào được vì lag thì chít.Bên 319 mất đi bác Khoai,bác only,bác haophu… là mất đi linh hồn rồi