F247 Member Rewards Tháng 10: Đặc quyền Phái đẹp

hãy cùng Suzy tổng kết kết quả F247 Member Rewards Tháng 10: Đặc quyền phái đẹp nhé:

Giải dành riêng cho chị em phụ nữ do BQT lựa chọn:
Thành viên nữ có bài viết nổi bật trong tháng: @PhamKieuTrinh - Cổ phiếu NGÀY CHỦ NHẬT - Tập 1: Tập đoàn đầu tư I.P.A - gia nhập câu lạc bộ 100 được chăng?
Thành viên nữ tích cực tương tác nhất tháng: @Miss

5

3 Thành viên tại nhiều topic mới nhất
@newbyby @PhamKieuTrinh @Mr.NaK

3 Bài viết Hot nhất
Đồng Hành Cùng Đội Lái …… HÃI ANH RỒI………siêu phẩm kinh điển 3 sòng - @Mrkhoai
Topic của những siêu cổ phiếu cho một mùa bội thu! - @Tintuconline
Cp nào sẽ tăng 10 - 50% để chào mừng 10/10/2021…………đề nghị bà con vào cho ý kiến ạ….cơ hội vẫn là 10% t+0….9h 01p phiên mai lên tàu - @Mrkhoai

3 Thành viên tích cực tương tác nhất
@Mrkhoai @Rongdo007 @Cuoptau

2

Thành viên được yêu thích nhất: @Mrkhoai

1

CHƯƠNG TRÌNH THÁNG 11 CẢ NHÀ UPDATE TẠI TOPIC NÀY NHÉ: F247 Member Rewards Tháng 11: Mừng ngày Quốc tế Nam giới

5 Likes

Hế nô cả nhà,em được tương tác kìa.Sếp Hùng mán lại lên top kìa

2 Likes

A nồ á nồ sếp @suzy,phần thưởng vẫn là ưu tiên các cháu vùng cao,hoặc các quỹ thiện nguyện có uy tín tốt nhé.Thank kiu vi na miu mod

2 Likes

Tôi chuẩn men đẹp trai số 2 thì trên đây ko có ai là số 1 :smile:

2 Likes

cảm ơn mod @Suzy F247…em Mrkhoai - 1 nhỏ lẻ GÀ BAY…xin gửi lời cảm ơn trân thành đến mod F247…Đã tạo ra sân chơi công bằng,dân chủ…bà con không bị chèn ép vì thấp cổ bé họng như các diễn đàn khác…kính chúc ban QT-F247 sức khỏe.chúc F247 ngày càng phát triển …

14 Likes

Sân chơi ntn lại 50k thành viên thì ace ko vào được vì lag thì chít.Bên 319 mất đi bác Khoai,bác only,bác haophu… là mất đi linh hồn rồi