FED tăng lãi suất

E nói vậy thôi nhưng kết nối đúc kết lại thì e chẳng đc chữ gì trong đầu về ck đâu ạ. Nên toàn phụ thuộc các Bác thôi ạ.

2 Likes

Hì. E con gái ạ. Lấy nick năm sinh con trai ạ. Dùng từ chiến cho khí thế.

2 Likes

Thế nếu 1 ngày họ không chỉ cho em nữa thì em nhịn à?

2 Likes

Hì. Lúc đó tự bơi và chơi phần lãi thui ạ.

2 Likes

thế thì chưa máu lắm, phải ăn ngủ với nó mới được

2 Likes

Bạn theo đuôi a Gà con chọi chứng / Gà con chơi chứng/ Gà còn chơi chứng/ Gà con chơi chung :laughing: danh mục kia kiểu gì cũng ăn chắc mặc bền đấy

3 Likes

gà con chơi chứng :grinning:

3 Likes

Hi. Vâng Anh. E đang gần full cổ rồi nên giờ chưa vào đc mã nào của Bác Gà ạ. Để khi nào e cơ cấu đc cổ hi vọng có duyên vào đc CP của Bác Gà.

1 Likes

Hì. Thế thui ạ. Cho nhẹ đầu ạ. Chứ ăn ngủ với chứng tự nhiên tạo áp lực cho mình thành vất vả ra. Em chỉ thích nhàn nhàn thôi ạ.

1 Likes

Ăn nó thì đc chứ ngủ với nó nghe run thế anh Gà. Nhát nhát yếu yếu như em thì chắc k trụ nổi quá 3 phiên :grin:. Thảo nào mình chơi kém thật sự :sleepy:

2 Likes

làm việc phải đam mê, tận tâm thì mới lọt được vào 20%

1 Likes

đang đêm bật dậy mở Dow không phải là ngủ còn giật mình nhớ đến nó là gì

3 Likes

:joy: hơ hơ thế thì hoảng quá thôi :sweat_smile:

2 Likes

Em có đam mê ạ. Đam mê mỗi tối vào F247 cầy ạ☺️

1 Likes

Gà còn chọi chứng ! :crazy_face:

3 Likes

Đấy, thế nên mỗi khi hỏi là phải suy nghĩ lâu lắm mới dám hỏi vì sợ a ấy lại mắng con nít đòi chơi được chứng :sleepy:

3 Likes

Này anh em mình chém gió tứ tung, bọn cá mập - cá ngão, cáo, sói, lái, cái nó vào đọc nó bắt bài hết. Mình vừa chém gió mấy hôm nó tung ngay mấy bài báo trấn an dư luận

2 Likes
3 Likes

Sáng nay còn đọc được bài báo nói về lệch pha kích thích kinh tế nhưng xoáy vào vấn đề dòng chảy ngoại hối và chênh lệch tỉ giá, còn cái khác thì không nói, nghĩ thấy bọn lều báo kinh thật, mình muốn nghe gì nó cho nghe ngay, nhanh như chứng khoán

2 Likes
2 Likes