FED tăng lãi suất

đánh chứng thôi, nếu sợ thì mua vàng, nhiều tiền mua trái phiếu chính phủ, không biết làm gì thì gửi tiết kiệm, hiện giờ tiết kiệm đang thấp nhưng sẽ sớm tăng lại thôi

4 Likes

có tin được không đây, 2 năm đầu tư mà rút ra được những 10 kinh nghiệm, mà toàn kinh nghiệm quý báu, bạn này vừa xinh vừa giỏi lại lắm tiền, yêu quá thôi.

2 Likes

Xinh thế, ta gét bao nhiêu bác ?

1 Likes

:crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

:crazy_face:Khó định giá, đọc tin là phải biết chọn lọc, đọc gì cũng tin là có ngày chết

1 Likes

Người viết những bài kiểu này trên cafef em biết mà, toàn các cháu thôi. Ngắm gái xinh là chính, em này nhìn phát là Lên ngay. K k

1 Likes

Có xèn tài trợ đam mê oánh Trứng ko mờ hỏi nè!? ( đùa ) :crazy_face:

2 Likes

Bác hỏi làm em thiếu tự tin quá ! Bao nhiêu cho đủ đây. K k

1 Likes

Bởi thế nên tui mới thjk hương đồng cỏ nội :wink:
Cơ mờ nhìu khi cũng từ hương đồng cỏ nội nâng cấp lên thui chăng? :sweat_smile:
… Tui là tui chỉ thjk đoạn chưa nâng cấp an toàn mộc mạc ngon ngọt tự nhiên :kissing_heart:

5 Likes

Xong bọn đầu cơ BĐS: Người xây, mua nhà cần lưu ý loạt quy định mới có hiệu lực năm 2022

2 Likes

https://thuvienphapluat.vn/van-ban/Tien-te-Ngan-hang/Thong-tu-20-2021-TT-NHNN-sua-doi-Thong-tu-25-2015-TT-NHNN-cho-vay-nha-o-xa-hoi-496935.aspx

1 Likes

khả năng sắp tới còn 1 loạt các biện pháp khác mạnh hơn

1 Likes

Thu nhật ko theo kịp giá nhầ chăng ? :thinking:
Cũng đến lúc phải chấn chỉnh lại nhỉ!? :blush:

2 Likes

đúng quá rồi, ai lại giá đất gấp 25 lần thu nhập bình quân đầu người, thế thì bao giờ mới xây được nhà

2 Likes

tỉ lệ này khoảng 10 lần là hợp lý, người lao động làm việc khoảng 32-35 năm thì nghỉ hưu, về hưu không biết có kịp xây nhà không

2 Likes

Tin ra mà không thấy f.3.19 nói gì, kinh thật, toàn bọn rình úp bô

1 Likes

Nhìn đồ thị DHG ai đu đỉnh mất khoảng 30%, không phải cổ phiếu an toàn là không lỗ

1 Likes

Ko phải cổ phiếu tốt là mua vào sẽ ko lỗ :stuck_out_tongue:
Còn an toàn hay ko thì còn tuỳ " vùng giá " nè :laughing:
Cơ mờ cổ tốt lại mua đc vùng giá tốt thì quá tuyệt vời!
Chỉ là vùng giá tốt của DHG nằm tận … 80 :joy:

1 Likes

:crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

1 Likes

thị trường chán nhỉ, không sôi động, không hứng thú, không kích thích

1 Likes