FLC - BAMBOO - 2021 Rực Rở

FLC bị rớt lại phía sau trong đợt sóng thần của ttckvn, thị giá hiện đang rẻ nhất nhì tam sàn trong khi tài sản và kinh doanh của FLC và Bamboo đang khởi sắc và kỳ vọng đột phá hậu covid !

5 Likes

Không phải ngẫu nhiên mà a.Q lại đăng FB năm 2021 chuẩn bị cho một năm rực rở của Bamboo và FLC

Với thị giá hiện tại thì vốn hoá FLC chưa đến 200tr usd

Khả năng tuần đến hàng anh Quýt coi chạy tít tắp mù khơi :grinning:

Giờ nhìn tam sàn thì FLC bị rớt lại, thị giá quá bọt bèo trong khi mấy e chíp khác nhiều e đã lảm cú x4, x5 rồi

Thứ 2 có kéo CE không :joy: :star_struck: :joy: :rofl:

1 Likes

Với thị giá hiện tại và theo dõi bảng điện thì mình dự lái đã gom đến đoạn cuối rồi,
Giờ muốn rẻ hơn nữa cực khó vì em FLC đang rẻ nhất nhì trong nhóm xóm nhà lá , đó là chỉ so sánh FLC theo nhóm thôi nhé

bác là cụ heo rừng trên F319 hồi trước bị khóa nick ấy à :grin:

3 Likes

Mình theo Flc không phải theo t+, đầu cơ mà theo Flc dài hạn với một kỳ vọng, hoài bảo lớn về sự lớn mạnh thật sự của Flc và Bamboo

1 Likes

Sóng hiện tại của Flc là con sóng bđs
Quỹ đất hiện có thì Flc chỉ đứng sau Vingroup và Sungroup

Trong khi thị giá của Flc thì bèo nhèo so với các em bđs từ lớn đến tầm trung

1 Likes

Con này khả năng giờ vào được ko bác?

1 Likes

Giá Flc tuỳ vào a.Q nên mình không dám tư vấn gì cả bác ơi
Mình thì đầu tư Flc vì kỳ vọng riêng của bản thân mình

Trước tết vượt mệnh theo sóng bđs

Sau tết đóng nền trụ vững 1x …và chinh phục 2x

Rồi đợi miễm nhiễm cộng đồng Âu Mỹ mũa hè này để bay cùng Bamboo ! Hihi

1 Likes

Cám ơn bác chia sẻ, e F0 sau phiên 19/1 được nghiễm nhiên trở thành F1 nên giao dịch còn Amatour lắm bác. Tks bác!!!

1 Likes

Các bạn F0 đợt này thắng vẽ vang trong khi Fn sợ chạy ra chạy vào , tỷ suất lợi nhuận thua xa F0 đó bác ơi

1 Likes

Liều ăn nhiều bác ạ :rofl:

1 Likes

Mình dự FLC 2020 **LỖ **theo kế hoạch a.Q đã đặt ra do dự phõng Bamboo ( Bamboo lỗ khoảng 4k tỷ như HVN và VJC thôi)

Nhưng 2020 đã qua, giờ là theo những cp có triển vọng lớn 2021 và FLC là một trong những ưu tiên

Mình dự 2021 FLC sẽ có lợi nhuận khá tốt

Lợi nhuận 2021 FLC = lợi nhuận bđs + đầu tư tài chính + hoàn nhập dự phõng Bamboo

1 Likes

Nhìn về phía trước, nhìn vào tương lai tươi sáng 2021 :heart_eyes:

1 Likes

FLC năm nay có 2 sóng lớn

• sóng bđs : Hiện thị trường đang vào con sóng lớn bds mà FLC là cty bđs lớn ở VN

• Sóng dịch vụ hàng không, du lịch, khách sạn…sóng này là con sóng lớn toàn thế giới của ngành này chứ không riêng gì ở VN nhé

Dự HÈ này mà Âu Mỹ kết thúc tiêm vaccine đại trà, sẽ dẹp đi nỗi lo covid ! Hihi

1 Likes