FLC - BAMBOO - 2021 Rực Rở

Cám ơn bác nhiều!!! :heart_eyes:

1 Likes

Sóng bđs là sóng “ nội địa” VN
Còn sóng dịch vụ hàng không, du lịch, khách sạn…là con sóng thần quốc tế cho ngành này sau khi đã phảiđối mặt với hậu hoạn thiên nga đen

1 Likes

Làm ăn ở những nước đang phát triển, “quan hệ” là thứ tối quan trọng…

Đã đến thời aQ gầy dựng rồi… nếu tinh ý thì các bác sẽ hiểu lý do Quảng ninh không dám lấy lại dự án của FLC

1 Likes

Kỳ vọng sóng bđs này FLC về mệnh để CĐ FLC vui vẽ ăn tết cùng a.Q ! Hihi

Thật ra mệnh giá với thị trường giờ là giá bèo nhèo lắm rồi, một thời gian ngắn nữa khả năng penny 1x khá nhiều, chỉ cõn vài e thê thảm mới dưới mệnh giá mà thôi !

Tuy nhiên các bác vào FLC lưu ý :slight_smile:

FLC cõn một “ hạn “ phải giải là BCTC Q4 và BCTC năm 2020 vì sẽ tác động đến tâm lý bà con ngắn hạn nhé

Bác thấy hạnh phúc khi cầm Củ Cà Rốt và FLC ko, kkkk sương thật

1 Likes

Thành quả thành quả, thế giới âm 20 đến 30%, ta lãi trên 100%, ôi phong ba tình đời

2 Likes

Chúc mừng bác nhé!

2 Likes

Mình chỉ có Flc thôi với kỳ vọng lớn về e nó!
Từ mai em FLC trở thành hàng HOT nhất thị trường rồi bác ơi

1 Likes

FLC cẩn thận chơi với a Q là nát bét nha

2 Likes

Cám ơn bác
Bà con sợ Flc nên toàn đánh t+ và chốt sạch rồi vì a.Q úp bô bà con bao năm nay

Nhưng mĩnh dự lần này sẽ khác và chu kỳ 10 năm Flc trở lại

1 Likes

Cảm ơn bác

1 Likes

Riêng FLC thì em ko bao giờ bán hnay làm thêm được mấy chục k giá 6.07, cảm giác mạnh bác ạ

1 Likes

A Q kỳ này khác rồi bác ơi, giá này anh ý mua ko đc ý

1 Likes

Bác nào trade Flc ngắn hạn thì chú ý mình dự Flc cõn một “hạn” nữa là BCTC2020 lỗ vì chủ yếu trích lập dự phòng Bamboo,
Có thể tạo swing ngắn hạn vì tác động tâm lý nhỏ lẻ

Mình thì dự định go long chờ em Bamboo IPO và list nếu thị trường không bị tsunami cuốn trôi…hihi

2 Likes

Phiên nay rực rỡ Sếp ơi! :heart_eyes:

2 Likes

Thật bất ngờ…vậy mới là a.Q chứ ! Hihi

2 Likes

Với đà này FLC về mệnh trc Tết trong sự ngỡ ngàng của rất nhiều người. Tôi F1 mới xúc phiên nay ko biết có ổn áp ko nữa nhưng cũng xác định hold trung hạn nên cũng loại bỏ tâm lý lo lắng nhất thời

1 Likes

Hihi…bác giỏi lướt thì canh lướt cho chuẩn vì mình dự Flc cõn một cửa ải tâm lý phải bước qua là BCTC 2020 lỗ do trích lập dự phõng cho Bamboo

1 Likes