FLC - BAMBOO - 2021 Rực Rở

Quá ổn, hết tuần ko còn giá 8

2 Likes

Mình thì không thích đua cp xưa giờ, chỉ mua dám em cp tốt và đang tích luỹ theo đánh giá cá nhân của mình

3 Likes

Đúng bác, quan trọng đã tin thì có chỉnh căn mua thêm, xác định nằm đấy tới kỳ vọng, hnay em chốt mấy con bên upcom mua thêm 6.07, ai nhìn chắc bảo thằng này điên hnay đi giải ngân. Kkkk

2 Likes

Bài cuối tuần trước em đã nói là lần cuối cùng khi thấy FLC giá 5.x mà

2 Likes

Liều ăn nhiều bác ơi :rofl:

2 Likes

Ngoài dự đoán của mình
Khủng long Flc thức giấc rồi !!! Hihi

1 Likes

Bia thôi cụ ơi,

1 Likes

Mĩnh dự kế hoạch lợi nhuận của FLC 2021 sẽ hoành tráng đó bác vì lợi nhuận bđs nhiều và khả năng hoàn nhập dự phõng cho em Bamboo ( trích lập dư phõng Bamboo 2k tỷ đó)

1 Likes

Chuẩn rồi bác ơi, kê gối ngủ thôi ạ

1 Likes

Mấy tháng nay mình hold Flc nhìn thị trường phi , lớn hhỏ phi x n lần rồi nhìn tài khoản mình …buồn kinh khủng…nhưng vẫn quyết tâm hold Flc để đầu tư

Cám ơn a.Quyết,

2 Likes

FLC từ nay đến 2022 sẽ theo sóng thần bđs với quỹ đất mà a.Q đã tính tụ bao năm nay

Và sóng thần quốc tế ngành hàng không, du lịch hậu covid

2 Likes

Bia thôi cụ ơi, giờ này ai còn xem bảng

2 Likes

Ngon rồi các bác ơi :smiley:

2 Likes

Chị đừng cám ơn sớm thế, lái nó lại lên máu.

1 Likes

:joy: :joy: :joy:

2 Likes

Bao năm nay FLC là cổ phiếu ruồi để đầu cơ úp bô nên nhưng từ giờ trở đi FLC sẽ vươn mình thành bluechip !

Hiện tại âm hưởng đầu cơ úp bô vẫn cõn động trong tâm trí NĐT nhưng một thời gian ngắn nữa mọi người sẽ loại bỏ suy nghĩ này .
A.Q đã hướng FLC theo hướng đầu tư giá trị và với tài sản là bđs + Bamboo, mọi người dần dần sẽ đánh giá lại FLC thôi bác ơi!

Mong rằng Flc séớm về đúng giá trị của em nó…hihi

3 Likes

Sếp nói rất chí lý :slight_smile:

1 Likes

Kịch bản đội lái của tướng quân sẽ đi tung hô mời chào và flc sẽ tích lũy 1 thời gian. Trước dhcd thì vượt 10k để Còi còn kể chuyện…

1 Likes

Kỳ vọng vượt 10 trước tết bác ơi , cũng hợp lý thôi mà

Dự 2021 này Flc bôk lợi nhuận bđs tốt , eps sẽ bao nhiêu nhỉ ? Eps 2 k hay eps5k ??? Vì Q3+Q4 /2020 mà lợi nhuận hơn 3k tỷ rồi bác ! Năm nay triển khai 20 dự án bđs nên có cơ sở để kỳ vọng đó bácơi

1 Likes

Gia tăng mạnh về 15 nhá các bác