FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Đừng mua lúc này. Để mình mua đủ đã. Cá mập chưa mua đủ thì đừng nên mua. Hãy chờ họ mua đủ xong kéo chạy lúc đó bán cho giá 2x thì hãy mua🤣

Tuỳ theo khẩu vị rủi ro của bạn thế nào và tuỳ theo bạn muốn ăn ngắn hay để dài, ngắn hạn thì mình không nói, vì nó chập chừng lắm.

Tôi chỉ lo là thời gian tới lạm phát toàn cầu, không khéo lại vào downtrend như năm 2008.
Thêm vào đấy FLC không biết có bị thu hồi lại các dự án hay không… và nhiều thứ khác nữa. Nếu thế thì mức 3x-5x có đạt được không? Và trong trường hợp đó thì nó sẽ ở khoảng giá bao nhiêu?
Chứ với những gì hst FLC đang có, nếu được tái cơ cấu lại với bộ máy lđ khác có tầm có tâm, lại được “đánh chuột không để vỡ bình” thì nó rất có tương lai.
Cảm ơn bạn đã đưa ra những nhận định trên. Chắc bạn nghiên cứu kỹ về hst này và những vấn đề xung quanh nó như khả năng vay, đầu tư, xây dựng, phát triển…

1 Likes

Mình chia sẽ khi bạn hỏi thôi, còn việc mua , giữ, bán là quyền quyết định của các bạn. Học hỏi lẫn nhau.

1 Likes

Còn các dự án thì về mặt pháp nhân flc đâu có bị gì, việc vừa rồi chỉ là việc cá nhân .

1 Likes

Flc là cty mất dậy hàng đầu đất nc VN này. Nó hại bao nhiêu ng dân từ sàn ck đến ngoài xh mà vẫn hô hào đc. Thất Đức!!!

1 Likes

Bạn trách cũng có cái lý của bạn, nhưng giờ chính phủ đã và đang làm sạch còn gì, còn việc mua bán là quyền của các bạn. Ae chia sẽ thông tin, học hỏi lẫn nhau. Bạn tỏ thái độ làm gì cho mệt.

hst FLC thoát sàn nhé, đợt này là cuối cùng luôn rồi, đáy của đáy…

1 Likes

Ngon rồi ai mua giá sàn phiên này lên tiếng nào hay cá mập đớp hết vậy

3 Likes

Có khi nào lại đụng trần trong phiên này luôn không dzậy ta

1 Likes

Bắt đầu đua rồi chăng !!!

1 Likes

Thoát hàng QC lựa hàng khác thiếu gì. Như OGC phải hơn 5 năm , ITA cả 10 năm mới ổn định trở lại.

hàng vé số mà biết đâu may mắn sớm hơn, rẻ hơn tờ vé số nữa

Tuỳ thôi bạn, ngã ở đâu đứng dậy chổ đó, đánh chứng cần kiên nhẫn và hiểu doanh nghiệp. Có thể khẩu vị của bạn không thích hợp với hệ sinh thái này.

Mai vào được chưa AE?

Hơn 18mil FLC khớp trong khoảng 2-3 phút, đã có sự chuẩn bị của cả 1 đội quân chứ chẳng chơi

Về ngắn hạn thì mình cũng khó nói, thôi kệ, mình để dài hơi . Về sau sẽ rõ.

con OCG rỗng ruột bị thằng Hà Văn Thắm nó rút hết. OCB góp vốn 2000 tỷ bị NHNN mua giá 0 đồng. Còn đây là sự kiện cá nhân của A Quyết. Tài sản thì của FLC trên sàn này bạn xem có doanh nghiệp nào vốn hóa 2 tỷ đô so được với nó ko? Chứ giờ nó có 5k tỷ. Ko cướp thì lại bảo là ko biết ăn.

Có vẻ như là phiên cuối để múc được giá mềm

1 Likes

Klf có vẻ khỏe nhất họ nhỉ