Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

@Thanh_Mai1 @Foxx đàng anh đàng chị gieo hộ 1 quẻ nào, đợt này xông đất ko tốt lắm nên cân nhắc thoaiiii

6 Likes

hehe, vừa nãy có 1 a luận quẻ bài đầu tiên tui hỏi vni rồi, lần này đợi qua mấy hôm đấy tui xem có đúng k. Bác Biển chủ pic, muốn hỏi quẻ, bác phải tự hỏi, ng khác hỏi hộ nó k đúng

5 Likes

Qua Singapore núp với @TigerBeer nè =)) , ở đây không có đảo tuyệt tình cốc , mà có đảo nhân tình cốc , chế đi không chế ơi =)) đảm bảo có sư tử canh cho đôi ta =))

3 Likes

Haizza, DJ xanh rồi kìa bà, nhìn thiên hạ ngta qua bão phát triển bình thường rồi còn mỗi cái Vờ ni nhà chúng ta đẫm máu

4 Likes

g9 chị đẹp nhé :wink: have a nice dream :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

bởi dị hỏi sao chị nhà cấm cửa ko cho đi offline với ace gì hết :rofl: :kissing_heart: :kissing_heart:

3 Likes

Mình thì thấy cú đạp này là có chủ đích của tạo lập, bên quản lý họ biết và họ cũng bằng cách nào đó nhắc khéo mọi người chớ bán tháo đoạn này. Dưới đây là view chủ quan của mình, phù thịnh không phù suy :slight_smile:

13 Likes

Hihi… ACE gặp nhau vv là chính ạ… e nghĩ diễn đàn ảo… nhg tc mọi người dành cho nhau là chân thật bác ạ… Hy vọng bác Biển offline cùng cả nhà cho vui ạ…
:heart_eyes::kissing_heart:

6 Likes

vni giết chúng ta xong, sau đó lại lên tivi nói xạo, ngày éo nào cũng lên tivi nói văn vở

6 Likes

:grinning::grinning::grinning:

3 Likes

Hôm qua bác chả bảo c e đánh chứng toàn tóc bạc da mồi, mắt đầy vết chân chim với lại già như 60-65 tuổi :rofl: nên nhìn thế bác ko rung động đc đâu ạ :laughing:

7 Likes

Nói thợ cho Call Margin hay trả góp đi Đậu :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Công nhận! Bao h các bác trên cao học đc văn hoá xấu hổ, đừng nói 1 đằng làm 1 nẻo chắc mới khá lên đc

4 Likes

có khi mồm an ủi, nhưng tay cầm con :dagger: thọc cho 100 phát ấy chứ, kiểu như này này
Screenshot_2022-05-13-22-54-49-76

10 Likes

bác chắc hiếm hoi xài Fibo hình quạt trên cái TT này rồi ;))))

4 Likes

10 Likes

:pensive::pensive::pensive: gớt nước mắt
Tiếng kêu ai oán của nđt đang lầm than đã lan rộng tất cã diễn đàn và mạng xã hội sau phiên hôm nay rồi . Ko biết các cụ ở trên có nghe thấu ko

3 Likes

Mất bò mới lo làm chuồng bác ạ

3 Likes

Mở đến khi nào ae trong thớt thấy lãi thì thôi cụ. Từ lúc cụ mở thớt này ai cũng phải gồng lỗ hoặc cut lỗ :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:. E để xuất lúc nào cụ thấy tt ổn lập pic mới ko báo trước. Cái gì nhiều ng biết quá thường ko thành kkkkk​:stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes: như hồi cụ phím mã từng thớt riêng ý, trộm vía mát tay thật​:star_struck:

6 Likes

Đúng hơn là các bài của lái trùng trùng điệp điệp, các bác ở trên non tơ nên chỉ biết nước đến đất ngăn như hiện nay :v

2 Likes