Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

:grin:

2 Likes

Bọn nó bảo không làm sai luật thì sao ta? Cứ thế short tiếp đào mồ chôn ckcs, ai chết kệ miễn bọn họ đút tiền vào túi. Nhà nước cũng chẳng làm đc gì. CTQH lên tiếng có ăn nhầm gì đâu.

3 Likes

Nhìn qua CKVN mà buồn 🥲

5 Likes

Từ từ hết buồn, có lúc ng ta giảm mình ko giảm còn tăng mà!

9 Likes

E cũng cắt xong chưa gì thấy nó giật cái đã ham hố mua lại =)) đã vậy còn chuyển từ mã -7% sang mã -15% để lỗ nhanh hơn hahaha.

12 Likes

a vẫn rung động em :))

2 Likes

Thôi kệ bác ơi. TT nó xấu chung rùi ạ. Biết đâu xấu trước đẹp sau ạ :grinning:

4 Likes

Đang cầm hàng gì thám trưởng?

4 Likes

Ặc… sặc tiết e nhỉ… :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Bác có vẻ giống mình, bỏ ROS, DLG, HAG giảm 7% để theo đuổi DDV, MBS cuối cùng âm 10 với 15% kkk.

6 Likes

Các bác thấy sao e thấy k ổn lắm vì 30p cuối phiên nó vẫn cơm cháo được

5 Likes

Đóng nến nên lấy giá trung bình như upcom là tốt nhất, ko bị úp bô ATC nữa. Cái vấn đề cuối cùng cần giải quyết là cái phiên ATC thì lại chưa làm

6 Likes

Đọc bài này để thấy vũng vàng hơn nè các bác:
https://www.facebook.com/110702911116131/posts/374297888089964/

5 Likes

Hoặc cho phiên ATC từ 2h đến 2h30 giao dịch liên tục và lấy giá bình quân gia quyền làm giá đóng cửa và chốt phái sinh

4 Likes

Đang cầm IDI là chính thôi, hno đang yên lành giá 24 ko bán ATC đạp cái huề tiền hết muốn bán luôn.

Hôm qua nghi nghi nên bán ATO 1 ít, zong thấy C4G giảm 50% từ đỉnh rồi nên lúc nó giảm xong tăng lại thì mua ít :joy: (lúc chưa lủng 1k2).

7 Likes

ko dám coi luôn thím ạ…cuối năm ko biết sao đây???

4 Likes

chưa khoẻ e ơi…mới đi làm nên chưa dám ho he…15 ngày nữa theo sát mọi người hơn nhé

4 Likes

cần em với @justintee thôi nhé

3 Likes

chị Su ơi…buồn quá

4 Likes

Cố lên nha thím . Warren Buffett có câu ko có thương vụ đầu tư nào tốt hơn là đầu tư vào bản thân, nên cố gắng giữ sức khoẻ và trân trọng bản thân mới có sức gỡ lỗ thím à

6 Likes