Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Bác biển mãi đỉnh

3 Likes

Từ hn công khai sàn Hose trc r b, lên trang của nó xem thôi.https://www.hsx.vn/Modules/Cms/Web/ViewArticle/dd706ab9-aed2-497a-9973-ef1ba4b2193e

3 Likes

A lên giá sáng nay thì đẹp quá rồi ạ. Em trên tàu sóng đánh tả tơi hơn 2 tháng nay rồi :rofl:

3 Likes

Bác Biển ơi cho em xin nhận định MSB ạ. Em đang kẹt giá 22 thì có nên tbg không bác ?

4 Likes

Bác quên tên e nè :sob::sob:

3 Likes

nhiều quá sếp ko tag hết á chứ ko có quên đâu nha :wink:

4 Likes

Sáng có bác nào bị cut ngay bẹn hông …

7 Likes

Xung phong tự tag luôn bác chứ bác Biển còn để sức ngâm cứu cổ cánh :face_with_hand_over_mouth:.

3 Likes

Cảm ơn bác.

3 Likes

Em đang đợi hồi để cơ cấu lại danh mục. Đợt này đúng đợt nhiều việc stress quá. Mong cơ cấu lại danh mục để sớm về bờ chứ stress chồng stress thế này e đau đầu quá.

3 Likes

Trong group có ai đang đào than giống mình không? Giá than thế giới tăng lên 414 gần đỉnh cũ rồi.

3 Likes

Nhờ bác Biển nhận định giúp trong đợt hồi này ngành nào sẽ hưởng lợi lớn nhất ạ.

3 Likes

Chúc mừng ace có một ngày đầy hoa tím nhé! :kissing_heart:
Nay Đậu bận nên không có lên chém gió với ace đc! Cũng không có giao dịch gì cả! Hiện nay đậu vẫn giữ các mã ROS DLG POW SCR HAI! Mong rằng đợt anh các anh bộ đội sẽ kéo ace về bờ! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

20 Likes

Anh ocean có biết ftm bao giờ được giao dịch lại k ạ.

2 Likes

Triệu like

2 Likes

Hôm thứ 6 tuần trước tôi cutloss ko được IDI ANV HQC CMX rồi tôi nói đùa là ý trời…Rồi đầu tuần này tôi chỉ bắt đáy thêm IDI tôi cũng đùa tiếp là ý trời cho tôi làm cổ đông dài hạn IDI để ăn cổ tức 2022-2023…không hiểu sáng nay bị làm sao loay hoay lại không mua thêm IDI lúc giá gần sàn và sàn…cũng hơi tiếc… ( chắc do tôi tính toán chờ nó về 14.x-16.x làm mẻ lớn nên hôm nay buổi sáng ko chú ý). Để tôi nghiên cứu sâu thêm xem IDI có nằm trong các cp tiềm năng tăng giá tốt sau khi tt ổn định hay không? Đầu tư trung dài hạn ăn cổ tức thì quá ngon khi IDI giá dưới 20.0 nhưng có phải là cp tiềm năng khả năng tăng giá khá cao trong thời gian dưới 8 tháng còn lại hay không thì chưa biết?

38 Likes

Chào ad. MBG liệu có cản mạnh ở 9 or 10 không hihi. Tôi vẫn mong nó lên lại 11.x để cutloss cho đỡ lỗ ad ạ.

2 Likes

Thứ 6 tuần này b nhé, nó bị hạn chế chỉ được gd thứ 6 hàng tuần

3 Likes

Bác Biển có thông tin gì về hệ thống phần mềm chứng khoán KRX đang được triển khai không ạ ?

2 Likes

1. hỗ trợ cứng DIG ( Vni tạo vùng đáy 120x in 2022) là 36.x-38.x
  2. Vùng hỗ trợ cứng DIG ( Vni… 110x) là 30.x-32.x
  3. Vùng ht cứng DIG ( Vni…10xx) là 22.x-24.x
  4. Target ngắn trung dài hạn DIG ( Vni 120x-159x) là 40.x-44.x, 52.x-56.x và 66.x-70.x
  5. Vùng ht cứng DIG ( Vni downtrend về 800+/-200) là 14.x-16.x
11 Likes