Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Chính vì thế tôi mới chiêm vào từ “Nếu” những gì mà các bác bề trên làm cho đến hôm nay mà cuối năm nay TTCKVN được đưa vào danh sách theo dõi nâng hạng.
Mà tôi nói trước nhé, nếu ttckvn được đưa vào danh sách nâng hạng lên mới nổi trong năm nay và năm sau chính thức nâng hạng thì bất chấp Fed tăng ls hay bank Vn siết này siết nọ hay suy thoái kinh tế Tg…thì ttckvn vẫn 1 mình 1 lối tăng mạnh nha bác, nhưng mức tăng giảm đi đôi chút vì các sự kiện kia ( fed tăng ls, suy thoái kinh tế usa,eu…) thay vì Vni tăng lên 3000-4000 trong 2-4 năm trước và sau nâng hạng thì mức tăng giảm đi chỉ còn tăng 2500-3500 thôi…và các mã cp thay vì tăng 10-20 lần thì chỉ còn tăng 6-15 lần thôi…

25 Likes

Ôi nếu thật như vậy thì mừng quá bác ạ, Chúng ta ko những được về bờ mà còn được “to the moon” nữa.

4 Likes

Lại mơ thấy một chân trời tím ngắt bác Biển ạ :purple_heart::purple_heart::purple_heart::bouquet::bouquet::bouquet:

3 Likes

Dựa vào phân tích tính toán trên thì bác canh cut MBG vùng 11.x rồi canh chỉnh về dưới 10.0 mua lại là hợp lý.

10 Likes

Giờ em mới mở bảng điện, xém khóc các bác ạ. Huhu. Chắc pic mình nhiều ngừoi cầm IDI giống em, vì cùng chung idol là bác Biển :joy:

3 Likes

Cp mà bên Hnx hay Hsx chuyển xuống upcom thì phải lãi 2-3 năm liên tiếp mới đủ tiêu chuẩn xin lên lại Hnx hay Hsx. Còn qua bên upcom có lỗ bao nhiêu năm cũng ko bị hủy niêm yết trừ khi phá sản hay tự nguyện giải thể hoặc tự nguyện hủy niêm yết.

14 Likes

Hn ngày đầu công khai tự doanh lại. E chụp cho bác nào chưa xem, xem tham khảo nhé

13 Likes

Con vre có vẻ tiềm năng bác nhể hehe

3 Likes

Vui được ngày nào hay ngày đó, chứ e sợ bulltrap gần chớt :)))

11 Likes

PCT trưởng phòng ban Giải trí ah :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

:sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

@Oceanfutureman bác ơi bác xem Dig hộ em với ạ. Topic mới này mình chưa có em ấy

4 Likes

:rofl::rofl::rofl: Tui hong biết gì hớtttt á

3 Likes

Lần đầu thấy ng mua giá cao hơn mình. idI 26.5 chào anh em nhớ 🥹🥹🥹

3 Likes

E chỉ thấy chắc vừa r dùng dòng bank chứng đạp hơi nhiều nên h đang ra sức gom lại :slight_smile:

6 Likes

Đúng r ạ, bank chứng đạp ác lắm. Giờ hàng phải mua cover lại số lấy trong kho ra bán :rofl:

4 Likes

IDI nhịp này khả năng hồi được bao nhiêu để nhả bác? Xong bao nhiêu để cover bác :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:

2 Likes

Bác làm trưởng phòng tâm linh đi. Cứ khấn các mã trong pic bác Biển bay lên cao đưa MN về bờ :laughing:.

2 Likes

cái này bên brokers gửi group xem chung hả bác ? :thinking:

3 Likes

A cũng mới lên sáng nay. Đúng là có duyên rồi:))

4 Likes