Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Mỗi ngày 50 điểm vừa kịp mừng sinh nhật. VNI giảm sâu hơn e nghĩ nên nhịp hồi này mốc VNI 1350 mọi người cảnh giác nhé, tranh thủ cơ cấu danh mục gọn nhẹ, có biến chạy cho nhanh :). . Ngày hn cứ tạm vui đã, mấy khi tím nhiều ntn. Chúc mọi người sớm về bờ. :lobster: :clinking_glasses: :beers: :beer: :champagne: :crab:

12 Likes

vầy là tối có mood uống cocktail and chill rồi hỉ :relieved:

ban cán sự này tốn tiền ăn nhậu thôi chị :joy: :rofl:

6 Likes

Dạ kkkkk

3 Likes

Chào ad. Tôi cắt MBG quanh 11.x có hy vọng không? Cắt mua lại sau chứ thấy hold dài mệt mỏi vì tôi cutloss mất 1/2 rồi, xác định bán cho nhẹ hihi.

4 Likes

Cứ từ từ chị ạ, còn thở là còn chơi được.
Có mn trong pic này lúc nào cũng ở đây, chỉ khi nào f2xx này đóng cửa thì … mình lập hội chỗ khác kkk

5 Likes

Oki bác, e cũng đoán tầm 1350 1360 chạy là vừa, có khi ăn non đủ 80% target là em té trước :sweat_smile:

7 Likes

làm cái hội Ocean and Friends trên fb là hợp lý luôn :))))

trong lúc hoảng loạn mà còn trade đc vậy là quá ngon rồi :money_mouth_face:

11 Likes

Haha, nay ra nhiều tin tốt. Và tt cũng phản ứng tích cực với nó, e hy vọng cơn sóng này là sóng to chứ k phải sóng hồi.
em hay chơi kiểu ăn vừa với non nhường người tới sau cũng có phần, chứ k chơi kiểu mua đáy chốt đỉnh vào đầu ng tới sau :rofl:
Còn hàng tích sản hay còn gọi là làm cổ đông dài hạn của 1 công ty nào đó thì e chưa tìm thấy cty nào ưng ý :relieved:

3 Likes

Hnay tính từ đáy thì là hơn 80 điểm đó, hnay tín hiệu tốt hơn mọi hôm là vì xanh tím toàn sàn chứ ko chỉ kéo riêng VN30 hay 1 dòng nào (sự đồng thuận của dòng tiền, khá quan trọng). Xanh 1-2 phiên nữa cũng là tốt rồi, chứ cũng ko cần sóng to gì, quan trọng là phải xác nhận tạo đáy. Chứ vừa tạo đáy lại chạy 1 lèo lên lại thì bịp bợm quá =))

14 Likes

hồi TT cái gì cũng đi lên thì khó nhìn, giá cao … chứ giá giảm này thì ngó sơ đc r á chứ :relieved: năm ngoái nhìn mấy con bank như giá giờ thì mlem … mlem :joy:

7 Likes

Bác Biển cho em hỏi cổ phiếu bên Upcom lỗ liên tiếp 3 năm có bị huỷ niêm yết không?

2 Likes

Bank e đoán chắc sắp sóng hồi, còn trung dài hạn tụi bank thì … vài năm nữa hẹn bank kkkk
Tuy lạc quan là v, chứ tầm này hồi 13xx là em té trước. Sóng này k ổn, thầy mùi k ổn. Gỡ lỗ 1 chút rồi đóng cửa nằm im thở khẽ v

10 Likes

Cả tk e có 1 mã. All in :rofl: nên nó lên hay xuống là tâm trạng cũng nhào lộn theo 🧜🏻‍♀

3 Likes

Giao cho @justintee vận động chủ tịch đồng ý nhá

4 Likes

Chuẩn là sóng mang theo thoang thoảng mùi dao kiếm quanh đây, nên ace cứ cảnh giác chạy trc là chuẩn. H cứ ae nào tai thính mắt tinh, thấy biến là báo động cả nhà từ 50km trc

9 Likes

Mình xin chân lau dọn đúng nghĩa :relaxed:, để nghe lỏm các bác làm ăn , học hỏi đúng nghĩa , tiến về bờ chứ mệt lắm rồi​:grin:. Sắp mất niềm tin vào cuộc sống​:sweat_smile:.

7 Likes

cái này là em @Lucy0396 nói khi nào FxxX bị sập thôi chứ để vận động sếp lập page fb thì ace phải nói vào với e, chứ mình e ko ăn thua :))))

4 Likes

Hồi tầm h đến t6 rồi lại chỉnh thì yên tâm hơn đúng ko bác? E thấy tr giờ toàn bịp ae nhỏ lẻ thôi, như tuần trc xanh tím 1 phiên rồi xả cho to đầu

5 Likes

Búa này uy lực hơn cả búa của Thor hâhha. Bác 9h mau cầm búa về gõ thủng đầu hội nào làm chứng sĩ lao đao đợt vừa rồi đi ạ. Anh em chiên trứng bị MMs chọt cho hộc máu nằm sàn dẫy đành đạch hơn chục ngày này rồi huhu.

Trời HN bỗng chuyển mùa đông giữa mùa hè như thị trg 2 hn vậy á, híc e chậm chạp lỡ mất mấy nhịp tbg rùi🥲

3 Likes

Bác Biển nói làm em phấn chấn quá, hơn cả ngày lên xe bông, 1 còm của bác thôi mà làm em quên hết bao đắng cay tủi nhục vừa qua đi :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes