Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Xanh tí nhìn đỡ sốt ruột các bác

6 Likes

Em đây em đây :laughing::star_struck:!
Em gửi cái hình tím trước rồi hóng sau :grin::two_hearts::gift_heart:.

8 Likes

Ôi bác tag tên em vào làm em xấu hổ ghê á, em thấy trong topic này em còn dở lắm lắm luôn á, chẳng được cái bộ nào luôn :stuck_out_tongue:
Hiếm có ai có tâm được như bác và các bạn trong topic này, ai ai cũng đều tôn trọng lẫn nhau và hỗ trợ nhau trong khả năng mình có thể.
Chúc bác cùng các ace chúng mình đoàn kết, gắn bó sớm tìm thấy bờ và leo núi nha :smiley:

6 Likes

Hôm qua và nay bắt sàn thủy sản ID… đã có quà r bác Ocean ơi. Nhưng m non gan nên chỉ dám lướt T0 chứ ko dám hold.

7 Likes

Ngoài sếp là kim chỉ nam ra thì ace mình đều như nhau bác ah, ng này giỏi cái này thì ng kia giỏi cái khác … nhiều ng phải hơn một vài người chứ :wink:

thôi bác ah, biết trc như thế này thì sáng nhiều chị em team IDI chắc lướt r, … chưa biết xu hướng ntn thì nằm im cũng là cách đó :grinning_face_with_smiling_eyes:

10 Likes

Để xem nhịp hồi này có đúng như dự tính là hồi lên 128x-130x +/-20 không? rồi chỉnh trở lại test lại vùng 110x-115x-118x-120x có chắc và ổn không…? Nếu ổn thì:

1. Tích cực: Vùng 110x-115x là đáy của năm 2022 và các cp đã giảm về hoặc thủng ngưỡng hỗ trợ cứng 120x đã tính toán trước đó đã tạo đáy thành công…và chỉ còn sideway tích lũy và tăng trở lại thôi…nếu được hỗ trợ từ TG hay nâng hạng như Thủ Tướng CP đang làm ở Mỹ…thì có khi bay rất mạnh và cao đấy.
  2. Tiêu cực: hồi yếu vài phiên lên dưới 125x rồi giảm trở lại thủng 110x-115x + thêm những tiêu cực từ TG…nữa thì xem như về dưới 1000 ( 800+/-200) là chắc chắn rồi.
30 Likes

Hihi m có hàng sẵn giá vốn 22 nên qua và nay bắt sàn rồi bán tím luôn bác ạ. Cũng nhờ bác Ocean cho niềm tin với em ID… nên mới dũng cảm bắt sàn.

8 Likes

haha sếp mà cầm hàng chung danh mục lại thêm 50% công lực + tự tin cầm theo đúng hong :relieved:
e coi sơ trên Fibo thì nếu về 20.2x mà giảm nữa thì hãy khoan bắt bác, xem nó s.w hay ntn cho yên tâm nhé :wink:

8 Likes

nay chị mới thấy jo lên pic, dạo này bận hả em … chịu khó lên bơm oxi cho các chị thở mí, ngáp hết cả rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Nếu các bác bề trên làm mọi biện pháp vừa qua tới hiện tại để cuối năm nay TTCKVN được vào danh sách theo dõi nâng hạng và năm sau được nâng hạng…thì các bác nên chuẩn thêm vốn tăng vốn đi là vừa ( tuyệt đối tuân thủ nguyên tắc : không vay Bank, vay nợ, vay margin, không lấy tiền dự phòng ốm đau bệnh tật gia đình, con cái học hành, tiền trả nợ… để bỏ vào CK nhé). Trước và sau khi được chính thức nâng hạng 2-4 năm TTCK sẽ tăng rất khủng…và các cp riêng lẻ ( cp tốt, cp mạnh nhé) sẽ tăng cũng rất khủng…

30 Likes

dạ em vẫn vào thường thả tym cho ace mình nè chị :stuck_out_tongue_winking_eye:
chỉ là thời điểm hoảng loạn này e coi lại danh mục với cách mình đi vốn ntn, sẵn xem sắp tới sẽ phải làm gì + nhận định của sếp á :grinning:

9 Likes

ko có tiền để múc thêm ý chứ…giờ hoà vốn là mừng lắm rồi e ơi

6 Likes

em chỉ đang ko biết làm sao kiếm ra lúa mà tham gia tiếp đây bác ơi…cạn zồi

8 Likes

rồi ai cũng làm sếp thì lấy đâu ra lính để chạy việc CT ới

6 Likes

sức khỏe ổn chưa chị ? :grinning: có sức khỏe trc rồi vốn từ từ có lại để tham gia sau vẫn chưa muộn nha :wink:

4 Likes

Bác ơi em nghĩ mùa xuân này chưa có liền đc đâu. Hn xnah tím được 1 ngày, thôi có ngày nào vui ngày ấy, chứ bóng ma lạm phát, suy thoái kinh tế đang bao trùm. Mình phải chấp nhận sự thật thôi. Bạn em làm bank bảo đang siết tín dụng ghê lắm bác ạ.
Em chỉ mong hồi lên cho bà con gần bờ chút là vui mừng rồi.

8 Likes

Đồng tình với bác, giai đoạn này mọi người âm nhiều nên mong bác biển tìm cho cổ ngon để có thể hòa vốn và có thêm lãi. Bà con cảm ơn bác biển rất nhiều nhá bác biển. Ngóng Chờ tin tốt của bác.

6 Likes

Chờ thị trường tốt, có lãi. Bác biển tổ chức gặp mặt là em đặt vé máy bay vào sài gòn luôn. Xin một suất tham gia gặp bác.

4 Likes

Sáng e táy máy làm ít IDI các bác ợ. “Tình yêu đến e ko mong đợi j, t/y đi e ko hề hối tiếc” thế mà anh lái lại thương phiên chiều tặng cho cái phao màu tím😅

5 Likes

E thấy ban cán sự cồng kềnh quá, này CT @Oceanfutureman phải kiếm đối tác nào lãi 100 tỏi/ tháng thì mới đủ tiền trả lương cho bộ máy ạ. :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::crazy_face:

5 Likes