Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

À chuyển đổi thì nhanh , qua ngay á đồng chí

3 Likes

Nên vừa mở tcbs là t đảo mắt nhìn phía dưới để qua bảng giá chứ có dám nhìn tài sản đâu :))))
Ám ảnh

3 Likes

hong biết dạo này sao chứ hồi tui mới vào TT thì cái TCBS này phốt lắm á, dầu sôi lửa bổng là đơ đơ bị chửi miết ah … giờ hy vọng là nó ngon hơn xưa rồi :joy:

3 Likes

Realtime của nó chậm lắm, ko biết có app nào cập nhật realtime ngay lập tức k nhỉ đồng chí ?

3 Likes

realtime tui thấy có SSI hoặc VND là ngon đó đồng chí, mà mấy cái đó nhỏ lẻ mở tk hong biết có nhìn bằng ánh mắt “nửa viên đạn” ko thôi :joy:

3 Likes

TNH đã về vùng hỗ trợ cứng là các đỉnh cũ và bật lên. Có các kháng cự tại các vùng giá 40.x; 43.x và 45.x Về các vùng giá này thì hạ dần tỉ trọng.
Nhìn chung hầu hết các cổ thời gian vừa rồi đều xấu giống nhau từ bluechip đến penny. Nên khi về đến các vùng kháng cự là các khu vực đỉnh cũ đáy cũ thì nên hạ tỉ trọng. Nếu muốn giữ thì canh các nhịp test lại của TT chung và mua vào còn không thì cơ cấu sang các mã khác tốt hơn. Giai đoạn này hạn chế tối đa penny và các mã có tính đầu cơ cao. Chọn những mã có kết quả kinh doanh tốt và có khả năng tăng trưởng…

8 Likes

Em cảm ơn bác rất nhiều. Chúc bác ngủ ngon ạ!

3 Likes

Bth mà bác. SSI phải ra tận nơi kí giấy tờ. VPS thì có thể đk online 100%, mở tk-06 chỉ bằng 1 chạm. 10’ sau đu đỉnh đc luôn r :). Đợt dịch r F0 mở tk vps nhiều chắc cũng vì lí do này

5 Likes

SSI ra kí mỏi tay luôn, đăng kí onl xong nó còn ko in thông tin sẵn bắt ghi tay, stupid ko tả nổi!

6 Likes

haha ko bt đâu bác, còn chi tiết thì em ko muốn nói ra trên đây :relieved:

3 Likes

đấy! a zai e vào confirm chi tiết hộ rồi :joy:

3 Likes

Cám ơn bác Ocean

3 Likes

Giờ ssi cho đăng kí online rồi bác. Chỉ cần in hợp đồng ra rồi chuyển phát cho nó là dc. E đăng kí từ hồi 7/2021 giờ vẫn chưa thèm nộp hồ sơ bổ sung :)))

4 Likes

Chẳng biết có nâng hạng thật ko mà cứ vờn lên vờn xuống :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

5 Likes

Dù sao khác với những lần trc là chỉ nói thôi ko có làm gì, còn kì này đường đi nc bước rõ ràng.

8 Likes

đừng qtam đến việc có nâng hay ko nữa bác ơi! nó tốt tự nhiên sẽ đc nâng thôi ah :grinning:

9 Likes

Haha, 9 năm tôi đầu tư ck thì khoảng 5-6 năm nay…năm nào Media cũng ca bài ca sắp nâng hạng…haha…

25 Likes

Lần này thì khác rồi. Cú làm vừa rồi đưa các vị công bộc của làng chứng khoán ra kiểm điểm chuẩn bị kỉ luật và cho về vườn. Cuộc cải cách nào cũng có cái giá của nó. Vừa rồi TTCK biến động dữ dội nhưng công lý nhất định sẽ thắng sẽ ổn đinh trở lại, trả lại công bằng cho các nhà đầu tư nhất là nhỏ lẻ như chúng ta.

15 Likes

Dấu+tín hiệu sáng qua : ĐẦY đủ đầy đặn đầy trời. Chuyên gia nào hô 9xx thì cũng từ ( những) ngày trước, việc cắt lại từ tay ta đầu óc ta … ngày qua.
Sao đổ cho chuyên gia ha ha …

3 Likes

tin tốt hả bạn

3 Likes