Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

“Một cú lừa” - Bích Phương :smiley:

3 Likes

Nay e nhanh tay hơn Đậu, mang hoa đến cắm đầy nhà mình trước… Chúc cả nhà một ngày xanh tím như hôm qua. Chỉ cần như hôm qua chứ đừng hơn ạ :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

10 Likes

Hệ thống mới thử nghiệm vào tháng 6 này bác ạ krx

3 Likes

-18% đã phát hoảng rùi. Bắt tay cái nào

5 Likes

rớt nước mắt ấy thím, may mà tui vốn nhỏ như sợi tóc của các bác trên này, chứ vốn to như các bác chắc tui ngất lên ngất xuống rồi

6 Likes

mình âm 40%. ko biết bao giơ mới về bờ. bị quả này dập dụi quá.

6 Likes

Cũng khó, nhưng khó càng phải bình tĩnh tbg

4 Likes

Hihi! Chúc chị Foxx hôm nay nhiều hoa tím nhé! :relieved:
Chúc cả nhà nhiều may mắn! :four_leaf_clover:

11 Likes

Chúc cả nhà hôm nay hoa tím nhé

7 Likes

Tình trạng chung bác ạ, bác ko cu đưn đâu, sáng qua em -50%, h còn -40 :joy: :joy:
Em cũng đang dùng tcbs, thấy giao diện dễ nhìn hơn vps

6 Likes

Em đi học lớp CK tích sản, em lén mở 1 tk trading cho đỡ nghiền. Mà sáng qua cô giáo ép bán hết, full cash, may hôm qua em bận nên mặc kệ thế giới :mask: :mask:

5 Likes

Bác có đảm bảo chính xác không ạ ?

3 Likes

Cám ơn e, cứ nhẹ nhàng đôi tuần như này là chị e mình tươi ko cần tưới luôn
:kissing_heart: :kissing_heart: :purple_heart: :purple_heart:

3 Likes

Chị âm 30% mà toàn giữ trên nửa năm, tổng cả lãi và lỗ cũng 70-80% á. Nhói buốt con tim luôn

4 Likes

Bác Đậu con POW ko

3 Likes

Bánh vẽ mấy năm r a nhỉ haha, cứ lúc nào tt có dấu hiệu đi bụi là bài ca nâng hạng :rofl:

4 Likes

Có chức năng chuyển cổ phiếu từ công ty này sang công ty khác hả Bác. Mình muốn chuyển từ mbs sang ssi không biết có được không nhỉ, trên web và app đều không thấy có chức năng, không rõ thực hiện như thế nào nhỉ/

4 Likes

Chuyển từ cty này sang cty khác thì phải ra quầy hay sao ý ạ. Còn chuyển từ tk này sang tk khác cùng cty ck thì thực hiện tại app đc ạ

3 Likes

Sáng đỏ chiều tím tái hết nhé các bác ơi

3 Likes

Tôi tưởng có chức năng chuyển trên App . ra quầy thì ngại quá thôi kệ vậy :frowning: … Cảm ơn Bạn

4 Likes