Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Ứng viên giơ tay đăng ký… mỗi tội ứng viên tuổi hơi cao không biết có qua vòng kiểm duyệt không?

3 Likes

hình ảnh

chào buổi sáng các bác, mấy bữa nay mải đi chơi ăn uống sập Saigon nên không vào pic mấy :joy:
chúc cả nhà sớm về bờ nhé ạ :heart_eyes:

5 Likes

Nay tình hình có sáng xanh chiều đỏ không các bác :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Em vẫn ôm POW mà! POW tỷ trọng lớn nhất của em á! em ôm…không ít đâu :joy: :joy: :joy:

3 Likes
4 Likes

Nay sáng nhẹ, chiều tím đậm nhá bác (ước mơ về bờ :rofl:)

5 Likes

Thật, để thông tin lại mà nó gọi bắt e ra ký, 1 tuần gọi 7749 lần nhưng mà em lười đi quá :))))

3 Likes

có á bác, chỉ là e ko biết nó chuyển nhanh hay ko thôi, thường là các cty nhỏ chuyển sang cty khác nó hay làm khó với lại chậm, ký tá các kiểu … về nguyên tắc thì đúng, nhưng kiểu hơi khó chịu ý mà :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Nay cứ thấy tt đỏ là lại sợ chỉnh sâu tiếp các bác ạ . Rén rồi

3 Likes

Đúng rồi, ngu sao dễ dãi để e chuyển qua cty khác :joy:

3 Likes

dạ bởi e mới hỏi bác @Lady chuyển có nhanh ko ý :)))

2 Likes

Phiên hôm nay là phiên xác nhận cho đảo chiều ngày hôm qua. Phiên xác nhận phải có vol lớn hơn phiên hôm qua thì mới thở phào đc. Mà để có vol lớn thì phải có bán nhiều. Mới đầu phiên thanh khoản đã đc 2k tỉ là tín hiệu tốt rồi bác à.

10 Likes

Hi, chả ai muốn cho người khác chuyển đi cả nên làm khó dễ là đúng rùi… Tôi tưởng chuyển dễ thì định chuyển mấy mã lỗ sâu sang tài khoản còn cash để tiện lướt T0 cho đỡ lỗ. không được thì đành chuyển tiền sang vậy

3 Likes

TT lại bắt đầu gieo hi vọng . Em vẫn cầm cash chưa dám vào
Nhưng hàng anh Elon Quýt có gì đó sai sai :)))

8 Likes

e chỉ thấy cv về việc dù hệ thống krx vẫn còn 1 số lỗi nhưng đề nghị ubcknn có phương án đề xuất nếu đi vào vận hành thử nghiệm hệ thống krx trong tháng 6 này

4 Likes

hồi 2020 cũng có thông tin “sắp” mà muốn tới giữa 2022 chưa thấy đâu :joy:

3 Likes

đỏ vỏ xanh lòng à

3 Likes

Ai dìm hàng anh Quýt tôi thế?

3 Likes

tin tuồn ra như nào mình k bik còn đây là mình nhìn thấy vb của btc yêu cầu ubck vsd thực hiện b ạ

3 Likes

Chỉ là hứa nhiều quá, nói nhiều hơn làm nên mọi người hoài nghi thôi bạn ơi. Giống như chuyện cậu bé và đàn cừu vậy :thinking: .

3 Likes