Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

mình cũng trông xem T0 sẽ ntn đối với CKVN :grinning:

anh M nha :relieved:

3 Likes

Anh chị e nào biết tiếng anh thì xem video này lấy oxy nhé.
Huyền thoại đầu tư cũng gồng lỗ như a e chúng ta thôi. Quan trọng vẫn là tâm lí và niềm tin.
Hôm qua xem video này xong em thấy mình đang làm đúng 1 nửa là gồng tới cùng :rofl:
Còn có về bờ hay ko lại là chuyện khác

6 Likes

Hàng a Mượt nay hở cả gap :))

4 Likes

Sao k có nút ha ha​:grinning::grinning::grinning::grinning::grinning:

2 Likes

của một bác trên diễn đàn ck :joy:

12 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Hôm nay và những hôm sắp tới ae F0 phải đồng lòng quyết tâm ko bán lỗ nhé. Bán chán h lái cũng phải đi gom hàng lại thôi, sẽ có những lúc rung lắc mạnh cho ae rơi hàng. Chúc ae vững tay chèo

10 Likes

e cũng có gex, tbg mãi đây c, chắc pải tạm biệt thui c à…

4 Likes

Giờ vào dc IDI chưa bác @Oceanfutureman , tk vẫn âm 35% bác ạ🙃

4 Likes

mình thì chả thích t0 gì sất nhưng cứ có tin đang thử nghiệm này nọ là thị trg lại có niềm tin nâng hạng thì sẽ kéo lòng tham và lên thôi

3 Likes

Bình tĩnh bạn ơi :rofl:

3 Likes

nhìn sáng nay thấy bất an kiểu gì ấy các bác à…sợ chiều lau sàn thì nhục :v

4 Likes

E tin tưởng bác sẽ đưa anh chị em về bờ, mọi việc le ve đối nội đối ngoại cứ để chúng
em lo , bác cứ canh chứng đưa nhận định khai thông cho F0 thôi bác ợ :bouquet:

5 Likes

Công nhận nản con hàng a Mượt thật. Dù sao còn đỡ hơn sàn 10 phiên con hàng nhà Elon Quýt :))) ko sao đâu

4 Likes

Shb đánh gẫy hết hỗ trợ giờ quay đầu làm đáy chữ V luôn. Bác Ocean thấy khả năng hồi đến 18x ko ạ

3 Likes

Thấy mùi toang toang phiên chiều :cry:

4 Likes

hihi, làm 1 quẻ đi chị ơi, hehe, e thấy cg hơi hơi…

3 Likes

do con này năm ngoái cũng nằm ngoài phân tích TA nên giờ xuống cũng ngoài dự đoán, nhưng còn có đáy tháng 3 và tháng 1 năm 2021 chưa chạm đã bật rồi đó bác, tích cực dùng bank để kéo lại TT thì về 17 cũng có khả năng :thinking:

TT lên trong nghi ngờ và ndt đứng bên kia bờ :joy:

5 Likes

Con này em theo dõi từ cuối năm ngoái tới giờ rồi mà chưa dám vào, em đang dự định vào mới bác ạ .
Cảm ơn bác nhiều nha

3 Likes

Đồng chí dạy mình rep all cmt trong 1 lần đi :))) chứ mỗi lần rep là 1 cmt chật chội nhà cửa quá sợ bị đuổi khỏi topic :cry:

4 Likes