Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Mừng nhà mới của bác Biển và các anh chị em. Chúc cho mọi người sinh hoạt trong nhà mới sẽ tích lũy được thêm nhiều kiến thức, kinh nghiệm, và quan trọng nhất là tích thêm xèng ah.
Mời bác Biển và cả nhà :beers: :beer: :beers:

15 Likes

Chúc mừng bác sang nhà mới ! Chúc toàn thể ace f247 sức khoẻ - hạnh phúc - kiếm được nhiều tiền​:four_leaf_clover::grapes: , bia nào các bác ơi

15 Likes

Mừng Nhà Mới!
Chúc Bác Ocean & Mọi Người Thành Công - Hưởng Trọn Niềm Vui Bước Sang Trang Sử Mới !

13 Likes

Chúc mừng bác Biển đã khai trương nhà mới. Chúc nhà mới mình chỉ toàn xanh với tím, bà con ăn nhồi mồm toác mỏ luôn nhé:ok_woman:t2::ok_woman:t2::ok_woman:t2::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

8 Likes

Chúc mừng pic mới của bac Ocean. Xin phép được theo đuôi pic và xin chào chào tất cả thành viên.

10 Likes

Chúc mừng bác Biển khai trương nhà mới, chúc ace nhà mình năm nay chỉ toàn xanh và tím ạ
603e8b2400913d3602740c0f_purple-flowers-ideas

21 Likes

Chúc mừng bác @Oceanfutureman đã khai trương nhà mới.
Chúc pic mình ngày nào cũng hồ hởi, rôm rả…

13 Likes

Chúc em khai trương pic mới gặp nhiều may mắn, ae tham gia vào pic cũng được thơm lây!

11 Likes

Chúc bác Ocean và ngôi nhà mới khai trương hồng phát, đầu tư may mắn, thuận lợi…hihiiii

14 Likes

Khai trương hồng phát:)

8 Likes

Chúc mừng nhà mới của ace chúng ta! Chúc bác Biển và ace dồi dào sức khoẻ để đưa chúng ta vượt qua các cơn sóng thần!

8 Likes

Mừng nhà mới bác OCean…

10 Likes

Cường Tín chúc Pic của Anh @Oceanfutureman 68689999
Chữ Tín đặt lên hàng đầu gắn kết ace nhà đầu tư :star_struck:

25 Likes

Mừng nhà mới​:heart::heart::heart:

10 Likes

Chúc mừng Pic mới của bác @Oceanfutureman. Chúc các ACE mạnh khỏe, học thêm được nhiều kiến thức và bản lĩnh vượt qua giống bão. Sau cơn mưa trời lại sáng!

10 Likes

Chúc mừng pic mới. Chúc bác chủ và cả nhà bước sang giai đoạn mới, thành công mới :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

9 Likes

Chúc mừng Bác Biển. Chúc mừng nhà mới của đại gia đình ta. Chúc toàn thể ACE trong GR nhiều sức khỏe và may mắn.

8 Likes

Chúc mừng pic mới. Chúc bác Biển và cả nhà trong pic mới gặt hái được nhiều tiền.

9 Likes

Chào mừng pic mới của @Oceanfutureman chúc mọi việc thành công tốt đẹp :purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

10 Likes

Chúc mừng bác khai trương nhà mới, chúc cả nhà mình đợt tới chỉ có xanh tím

7 Likes