Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Chúc bác Biển và anh chị em pic mới miệt mài chốt lãi, cuối năm tậu xe mua nhà ^.^. Giờ nhìn đâu cũng mơ màu tím…

6 Likes

Mừng khai trương nhà mới
:confetti_ball::sunflower: :blossom: :cherry_blossom: :heavy_dollar_sign::sunflower: :blossom: :cherry_blossom: :heavy_dollar_sign: :confetti_ball:
Tung bông - Tung hoa - Tung đô la, mong nhà ta không có gì ngoài tiền và hương thơm :laughing: :laughing: :laughing:

12 Likes

Chúc ae trong pic đánh đâu thắng đó

6 Likes

Chúc mừng nhà mới, bác giúp em khai trương mã IDI, BCg vs MBG vs ạ, trân trọng cảm ơn bác

7 Likes

chào mừng nhà mới của bác @Oceanfutureman
chúc cả nhà may mắn thành công từ nay tới hết năm ạ, tt phải có đủ màu thì mới có cơ hội cho tất cả :relaxed::smiling_face_with_three_hearts:

13 Likes

Mừng nhà mới Bác Biển, chúc đại gia đình nhiều sức khỏe, may mắn thành công.:purple_heart::purple_heart::purple_heart:

7 Likes

Chúc bác Biển khai đao Hồng phát, chói loá, sáng loà :joy:

9 Likes

Mừng nhà mới hồng phúc ạ, chúc thủ trưởng Biển cùng toàn thể bà con một khởi đầu mới đầy thắng lợi, đánh đâu thắng đó uraaaaaaaaaa :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:

7 Likes

Bác Biển hnay giải ngân chưa ạ?

6 Likes

Khai trương nhà mới, đặt hàng bác chủ:
LHG PHR
NKG HSG
ANV PAN
VRE VNM
IJC DLG TTF
cảm ơn bác :laughing: :heart_eyes: :heart_eyes:

13 Likes

Mừng nhà mới bác Biển, khai Trương Hồng phát ạ

5 Likes

Chúc cả nhà khai trương Tím phát kaka

7 Likes

Mừng nhà mới bác biển! Chúc các anh chị em chứng sỹ cùng nhau vượt qua các thử thách, tích luỹ kinh nghiệm để gặt hái được nhiều thành công nha!:tada::confetti_ball::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

7 Likes

Chúc mừng nhà mới bác Biển, chúc bác khai trương hồng phát, pic mới luôn may mắn thuận lợi :champagne::champagne::champagne::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::bouquet::bouquet::bouquet:

6 Likes

Mừng khai trương nhà mới, chúc anh chị e nhà mình mua gì thắng đó, may mắn.

6 Likes

Chúc mừng nhà mới bác Biển!!! Chúc các thành viên nhà mới xanh tím hết nhé!!!

8 Likes

Píc mới khai trương! Đề nghị các bác tranh thủ tặng hoa tím nhé! Haha
@Oceanfutureman chúc pic mới khởi đầu mới- nhiều thành công! :smiling_face_with_three_hearts:
hình ảnh
Chị @NguyenSuSan ơi zô píc! ^^

28 Likes

Chúc mừng khai trương nhà mới . Mọi người người gặt nhiều thành công

7 Likes

Bác Biển khả năng đang tranh thủ đặt lệnh rồi, tt đẹp quá, qua lễ khả năng bay rồi :smiley:

12 Likes

Khai trương nhà mới chúc tất cả chúng ta sau cơn mưa, sẽ thấy cầu vồng… Chúc mọi người x5 tài khoản :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes