Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

e sure với bác luôn là SHB là cánh chim báo sóng đầu cơ lái kéo năm 2021 :joy:
còn năm 2022 này thì vẫn chờ qsat thêm bác, năm nay là năm tích lũy thì e thấy ổn hơn là lại kéo một cách x2 x3 … x10 như 2021, kéo kiểu đó nữa thì ko biết 2023 nó sẽ ra sao luôn :joy: :joy: :joy:

7 Likes

E cũng giữ Pow đây bác đậu ơi. E đang trên đảo phù vân. E giữ 10k giá vốn 17.4 mà cắt 5k hôm giá về 13.4 rồi ạ. Canh giá nào TBG đưcọ bác hú bọn em với ạ
E cảm ơn bác ạ

3 Likes

Quá ảo :). Giải trí buổi trưa

10 Likes

Công nhận là SHB kinh thật, tím cứng luôn

4 Likes

Vtv24 đang có 2 Chiên Da lên nhận định thị trường ,mn lên xem họ nói gì rồi phiên chiều làm ngược lại nhé.

4 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:
em tin quẻ của chị, k tin chiên za :yum:

3 Likes

Dạ nó thuộc dạng bank đội lốp lái mà chị :joy::joy::joy:

“Chiên da” cũng có “chiên da this” “chiên da that” :joy:
Bác Hưng thì tư duy thôi chứ cũng ko khuyên gì, còn bác Dũng thuộc dạng đầu tư dài hạn gạo cội mà cũng nhiều cái phải học hỏi lắm đó đồng chí :wink:

2 Likes

C là thầy bói xem voi e ơi :rofl:

4 Likes

Mình nói nếu có nhận định thị trường ví dụ như lần trước mà ngồi đoán về 700 hay 1k5 nữa thì làm ngược lại á đồng chí :)))

3 Likes

còn 18.675 thôi :smiley:

3 Likes

Haha đồng chí tin em đi, 2 bác này ko chim lợn hay dự đoán ẩu như “chiên da” kỳ rồi đâu :wink:

3 Likes

Bác Lục Bát @Lucbat68 có thể xem giùm em ngưỡng hỗ trợ và kháng cự của PVS và PVD được ko ạ. Em cảm ơn bác nhiều.

4 Likes

Đồng cảnh ngộ, cho chị bắt tay với (mạo muội xưng chị vì chị thế hệ 7x)
TB giá mệt mỏi giờ vẫn 34.x
Đau lòng

4 Likes

:joy: :joy:
dạ, là chị chuẩn rồi ạ, e bé hơn chị nhiều, :))
đồng cảnh, e còn thảm hơn c nè, e thoát dần rùi c ạ

5 Likes

Em có con IDi mai nó có về bờ ko các bác ơi, em bắt hơi sớm tí

4 Likes

Nay có a bị khai trừ Đ nên bạn nào mua bắt đáy đang lời thì chốt 1 ít nhỡ đâu có giá rẻ mua lại mình nghĩ chiều tối nay ra tin hoặc muộn nhất sáng mai. E k bik sẽ lên hay chỉnh chỉ biết chiều nay có phỏng vấn bác Ph

8 Likes

Nếu là anh Không độ thì mn biết rồi. Chắc TT không ảnh hưởng mấy

5 Likes

mình mong là thế chủ yếu các a muốn gì :muscle:t2:

3 Likes

Hình như bác Hoàng Nam vẫn ko muốn nhận tt tan nát ntn là do ckps nhỉ ? Bác Hưng nghe xong nhìn nét mặt bác là biết bác cũng bó tay ca này rồi :sleepy:

3 Likes

Tường thuật trực tiếp đi e

3 Likes