Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

T0 chắc chắn sẽ tốt hơn T+4 rồi.

3 Likes

Bao giờ có bác Biển nhà mình lên đó thì chắc Tập đoàn chúng ta tha hồ chém nhờ :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Dài lắm tỷ tỷ ơi, lên facebook gõ vtv24 money xem lại video trực tiếp đi vì nó tận 2 tiếng cơ í

4 Likes

Các cơ hội để TBG lẫn giải ngân nhiều cp trong đó có IDI đã qua 2 hôm thứ 2 và thứ 3 rồi bác. Nếu đầu tư ngắn hạn, trading để giảm giá vốn…thì giờ là lúc nên canh chốt từ từ rồi canh chỉnh kha khá trên 5% hãy xem xét mua lại IDI nói riêng và nhiều mã khác nói chung.

26 Likes

PVS hỗ trợ 25.9 và 24.25 kháng cự 28.3 và 30.3 Con này tốt hơn PVD.
PVD hỗ trợ vùng đáy vừa rồi 19.5 Kháng cự 19.59 và 23.73 con này đã test đáy 2.

9 Likes

Mình TBG đợt rồi một mớ á! Đợt nào mua thêm mình đều nói…nhưng mà đều không khuyến nghị theo! Vì thị trường khó đoán! Đợt mình tbg thì có mua vào giá 12.85 tuy nhiên sau đó nó tạch tạch dữ quá nên bữa giờ vẫn chưa làm gì! :relieved: mong đợt này nói hồi! hí hí! :four_leaf_clover:

4 Likes

Ối giời! Còn cao quá chị! KL lớn không ạ? :zipper_mouth_face:

4 Likes

Em cảm ơn bác nhiều ạ.

3 Likes

tốt cho sự trading chứ vẫn ko ảnh hưởng gì với đầu tư hay đầu cơ giai đoạn …
tốt cho ngắn hạn chứ ko ảnh hưởng đến dài hạn :blush:

haha vậy thì lúc đó TTCKVN chưa chắc nâng hạn chứ pic mình thì chắc chắn đc nâng hạn :joy:

6 Likes

e mua ko nhiều, tập chung lướt T0 con khác ko lướt POW nên giá vẫn như ngày đầu

3 Likes

bác @Ngocbinh ới, vni kéo lên 1250 lại quay đầu rồi, có khi nào ngày mai lại điều chỉnh giảm không bác. hihiiiii… nãy em đã chốt 50% idi, còn 50% hàng chờ xem có lên 1270-1300 như bác nhận định

5 Likes

Không nhiều thì không sao! hehe! Canh rung lắc mua tbg giờ cũng được! Nhưng trước thì cũng không nên vào nhiều! Giờ cho dù là mã nào thì vào nhiều (Quá nhiều so với lượng cash đang có) cũng có nguy cơ sa lầy hết! :four_leaf_clover:

3 Likes

đà nay lên 1300 chắc rung lắc tiếp quá

4 Likes

bác biển về bờ tổ chức ăn nhậu họp mặt đi bác

3 Likes

hết trò. cứ 13h30 lại đạp nhử ae rơi hàng :slight_smile:

3 Likes

Cũng đã tìm ra hơn 10 mã cp nói chung là có tiềm năng rồi. Nhưng để thị trường ổn định và test kiểm định khi thị trường có chỉnh mạnh rung lắc mạnh lần nữa xem ntn rồi mới khẳng định.

51 Likes

Ôm cash chờ ván mới của bác rồi :purple_heart:

5 Likes

:blush: em sẵn sàng đợi bác hô là bay về đất liền thôi, ở mãi ngoài đảo buồn chết được…hahaaaa…

5 Likes

Chờ lệnh của chủ tịch :blush:

5 Likes

haha khung giờ để đạp mà bác, mặc dù là nến đỏ nhưng tăng điểm số thì tăng … hwa tăng mạnh r thì hnay phải có cây nến đỏ cho nó đúng cung cầu :relieved:
Nhịp này e thấy tăng từ từ 1300 đến tuần sau luôn cũng đc, rồi điều chỉnh về 124x - 125x làm đáy 2, đáy sau cao hơn đáy trc khẳng đỉnh đáy của ngày hwa là đẹp :grinning:

11 Likes