Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

E cám ơn bác

4 Likes

Thương @Foxx

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

33 Likes

Nhưng nó lại ko liên quan gì với vấn đề mà Káo nói vs Gấu đâu… việc này rất đơn giản so với việc kia Gấu à

5 Likes

Gấu đang xem lại các chủ đề trong khoảng thời gian vắng mặt vừa qua. Có những chuyện Nipper đã không kể với Gấu… thiệt là…

Khi nào an ổn và thoải mái rồi thì nhắn cho Gấu nha. Đừng ngần ngại :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

32 Likes

Nhất định rồi Gấu à, cuộc đời biết đc mấy người chịu ngồi nghe ta chia sẻ, gặp được nhau có lẽ cũng là cái duyên khó có được…nhất là khi mọi thứ đến đúng lúc như đang ngồi cạnh nhau

6 Likes

nghe mùi mai toang toang các bác ạ

2 Likes

“Tha thứ thì thư thái, tùy duyên ắt tự tại.”

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

34 Likes

Toang gì mà toang bác! ngồi yên xem đánh nhau cũng vui mà :grin: :grin:

2 Likes

DJ bay 1k điểm rồi kìa bác

2 Likes

chẳng quan trọng = long vs short ngày mai :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

Sao không quan trọng, VNI đã thoát khỏi đồng pha với bọn DJ đâu. Xu hướng vẫn là cắm xuống.

4 Likes

Đó là các bác nghĩ vậy thôi! chứ ttvn và tt mẽo bản chất thì giống nhưng tính chất lại khác hi hi hic ( ý chí tạo lập ???) :sweat_smile: lái ??? cá mập vn???

2 Likes

Em đang cố gắng cơ cấu lại tk theo tỉ lệ trước bác gợi ý cho mọi người, em nào về bờ, có lãi chút tạm thời em cut… đợi tĩnh tâm rùi tính bác ạ, giờ tâm em no ko ổn sợ quyết định ko sáng suốt
Ngứa tay thì chi t0 loanh quanh em có … nay cũng mất xíu hàng vi bán ui ko mua lại dc…
giờ em đưa cash về 50_50, đợi các bác o pic đi thi em theo… giờ đầu em toàn hồ sơ giấy tờ cq, chả nghĩ dc gì…

3 Likes

Thế giới đang lạm phát mạnh, rủi ro lãi suất hiện hữu rất rõ ràng, DJ giống như 1 kênh phát tín hiệu. Xu thế rất rõ ràng, chỉ nhiều người không hiểu mà thôi. TTCK VN rất dễ bị ảnh hưởng tâm lý bởi tình hình thế giới đôi khi còn thái quá hơn, không phải ngẫu nhiên là vàng ở VN chênh lệch so với thế giới 18 triệu, BĐS thì tăng nóng mấy lần trong có 1, 2 năm.

5 Likes

TRỊNH CÔNG SƠN HÁT NHẠC TRỊNH-TÔI ƠI ĐỪNG TUYỆT VỌNG - YouTube

thôi nghe bản nhạc của bác Sơn lấy tinh thần phiên mai các bác nhé .

8 Likes

Tay này xưng hô láo thế: xưng anh, gọi người khác là mày, tưởng mình là đại ca, một tay chống trời sao. Giờ rảnh rang chơi ck cùng QC rồi nhé.

3 Likes

Bác biển xem giúp em Mã bcg với ạ, em mua vào mã này thì mua giá nào ạ

3 Likes

Cố lên chị Lady! :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:
@justintee chị lady mấy nay lạ lắm nè em!

5 Likes

Hôm nay dự sẽ có sóng gió! Chúc ace luôn vui vẻ lạc quan nhé! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

14 Likes

Nhìn thị trường này lâu dần ai rồi cũng hâm bớt thôi Đậu.

3 Likes