Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Giứ vững tay chèo nửa năm rồi. Mỏi quá!

4 Likes

image
DJ giảm hơn 1000 điểm là tin xấu tác động ngay đến TT mình rồi, các tin bắt bớ… này nọ ko còn ảnh hưởng nhiều nữa nhưng cũng tác động đến tâm lý yếu ớt thời điểm này. Hôm nay kỷ niệm sinh nhật Bác, có lẽ nào nhiều sóng gió hnay, sáng canh bán ra rồi đợi mua vào thôi cả nhà

5 Likes

Ảnh đẹp quá bác :two_hearts::gift_heart::shamrock:!

3 Likes

=))) mình đi trước DJ cả mấy phiên rồi còn gì
Tầm này chọn cổ ngon, giá chiết khấu mua dài hạn 2-4 năm thôi.

7 Likes

Cái mà số đông nghĩ thì thường là sai ở cái thị trường này ^^

4 Likes

Mong là thế bác

3 Likes

ck châu á cũng đang giảm, khả năng nay vni khó thoát tình trạng chung

4 Likes

Tìm lại nơi bình yên! :joy:

6 Likes

Đừng để màu đỏ làm lung lay nhé các chứng sĩ

5 Likes

Hôm người ta tăng mạnh thì ko thấy VN tăng theo nhưng giảm thì ai cũng nhìn vô đó kêu là mình sẽ giảm theo, kì lạ vậy :joy::joy::joy:

11 Likes

Nay k cẩn cắn răng là mất hàng, uy tín nuôn

3 Likes

Dân thế giới người ta nể dân Việt mình là vì vậy đó anh! Gì cũng giống 100% là hỏng rồi! Giống như quay cóp lúc đi thi vậy đó a! Cóp y nguyên thì lại sợ bị giáo viên soi…tự mình cứ muốn sửa 1 tý cơ! Rồi cuối cùng sai hết! :rofl: :rofl:

8 Likes

thị trường việt nam rất ngược đời, ví như xăng dầu, thế giới tăng thì VN tăng theo, thế giới giảm thì VN kệ cmn luôn ha ha, Chứng thì giống như đứa trẻ hư, cái tích cực ko theo mà toàn học đòi cái mất nết của bọn cùng trường kk

7 Likes

hôm nay tiếp cơn bão nữa rồi

3 Likes

Tự nhiên sáng ra đỏ với nằm sàn chơi :rofl:

3 Likes

Thanh khoản có 0.8k tỉ mà giảm gần 30đ thì các bác cứ xác định cuối phiên xanh +10đ

5 Likes

dự đoán kinh vậy

4 Likes

Mở bát sáng ra giảm 30 điểm thế này lại hay, thấy con nào cũng âm luôn 4-5% mặc dù hqua trần chuồng, Yên tâm hnay về tham chiếu

6 Likes

câu hỏi là bán bây giờ thì ai mua của các bác thôi =)))

4 Likes

Giờ chém kiểu gì cũng sai thì cứ chém kiểu lạc quan thôi bác. Sợ gì. Vấn đề là giảm sâu thì cần vol lớn. Nếu vol bé mà giảm sâu thì tức là 1 là nhỏ lẻ bán, tạo lập đang đợi thời cơ giá thấp mua vào. 2 là tạo lập tạo hoảng loạn giả để gom thêm. Chứ tay to nó muốn bán tháo thì ko bao giờ bán đầu phiên cả. Căn bản mình tư duy nhỏ lẻ nên sợ. Chứ bác phải giả sử mình là chủ sòng thì mình sẽ làm như thế nào để kiếm đc nhiều lãi nhất thì mới đúng

8 Likes