Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Mở thấp. Vùng 120X ( 08,3 nhé) có HT nến!

*Ba cổ qua được MMs đánh mạnh vẫn : XANH. SHB STB và MSN …
Index test lại vùng 1220p. GT khớp > 4-5k tỉ sẽ dần ổn định hơn.

8 Likes

MSN xanh rồi. Sáng còn bị dọa sàn. h kéo là sẽ kéo hết thị trường. Vững tay chèo về bờ thôi

4 Likes

Haha mình có làm gì đâu Đậu , chắc âm quâ trầm cảm í

3 Likes

image
image

1. Vùng hỗ trợ cứng LGL ( Vni 120x-125x) là 5.0x-5.6x
  2. Vùng…(Vni 110x-115x) là 4.2x-4.8x
  3. Vùng…(Vni 10xx) là 3.5x-4.0x
  4. Vùng…(Vni 800+/-200) là 2.5x-3.0x
  5. Target ngắn trung dài hạn LGL ( Vni 120x-159x) là 6.0x-6.6x, 8.0x-8.8x và 10.x-12.x
    Dự đoán LGL sẽ tăng lên vùng 7.6x-8.5x trong vòng 4-8 tháng tới.
    Nên khả năng sinh lãi khi mua giá = hoặc dưới vùng hỗ trợ cứng LGL (Vni 120x-125x) là 50%-70% ( Đây là tính toán dành cho Vni không downtrend về 800+/-200 nhé, còn nếu Vni downtrend về 800+/-200 thì chờ giá về vùng ht cứng đó hãy mua).
12 Likes

thôi go to the moon mn ơi

3 Likes

Tt này có nên vào k các bác

3 Likes

Thấy dòng tiền đang vào thì phải

5 Likes

PVS cổ tiềm năng, anh, chị, em cân nhắc

4 Likes

Bác Ocean nay có mua thêm j ko bác? Sáng nay mà mua sàn lại ok bác nhỉ.

3 Likes

Làm gì có con nào sàn mà mua :joy:

3 Likes

Ato có idi msn ogc… sàn mà bác

3 Likes

Heheh! Không sao đâu! Rồi sẽ ổn cả! Everything gonna be okay :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
Theo phân tích của đậu thì hiện tại thì khả năng thị trường về downtrend đang ngày càng thấp:

1. Nền kinh tế VN không thể đi lùi được!
  2. Hiện tại media có rất nhiều thông tin tích cực (từ bắt bớ đến nhiều thông tin hỗ trợ) thể hiện rõ quyết tâm “trong sạch tt”
  3. Về cơ bản chủ trương của nhà nước là thúc đẩy đầu tư, thu hút vốn đầu tư nên việc chỉnh là có nhưng downtrend thì càng lúc càng khó xảy ra!

Vì thế nên đầu tư cho trung và dài hạn thì việc thu hồi vốn và có lãi theo đậu không phải là vấn đề lớn! Chúc ace luôn may mắn và nhiều thuận lợi nhé!

20 Likes

Mình mua ato 18.9 nhe, làm gì có giá sàn :joy:

5 Likes

Thế cũng là quá ngon r :+1: E cứ chần chừ lại mất cơ hội mua giá thấp.

3 Likes

Cảm ơn Đậu đã tiếp oxy nhé . 🥹

3 Likes

Phiên ATO thì tất cả các lệnh sau cùng sẽ được khớp ở mức giá mở cửa á chị! Chị check giá mở của và giá thấp nhất xem có sàn ko nhé! :four_leaf_clover:

2 Likes

Uh ý m là gần sàn. Sáng tranh thủ vừa lxe vừa xem thấy mở cửa nhiều e giá ngon.

3 Likes

Chả hiểu sao bjo chỉ cần không sàn là thấy mọi thứ hết sức bt :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Đặt sàn từ sáng mà k khớp con nào? Tt lừa em à?

4 Likes

Lái xe cẩn thận chị! :joy: :joy: :joy:
em lái là không dám liếc bảng đâu…toàn sợ tăng xông lộn ga với phanh không á! :crazy_face:

3 Likes