Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Dạ :grinning: dân dã mà gây nghiện đó bác

3 Likes

Bác Biển lúc nào cũng tốt thật tốt :bouquet::bouquet::bouquet:

5 Likes

dạ chúc bác và mọi ng dùng cơm trưa ngon nhé :wink:

5 Likes

Rât mong tâm huyết vào mã CP lần này, mong các bác chia sẻ mã thời điểm bác mua để chúng em mua để gõ gạc âm lỗ gần 50% tài khoản ạ,

3 Likes

Cảm ơn sự tâm huyết của anh. Bên ngoài tình cảm bên trong nhiều tiền, xứng đáng 1000 người yêu :hugs::hugs::hugs:

6 Likes

Heo làm 1 vòng thấy người ta nói nếu đầu giờ chiều mà ngúng xuống thì tranh thủ MXH á mọi người, để chiều là tím lịm đó😙

3 Likes

Anh @Daucove709 đừng làm mất đi tình đồng chí đẹp đẽ của 2 đứa em nha :)))

3 Likes

đúng vại :relieved:

2 Likes

Low chìu 1231 ko mất. Lượng mã xanh tăng, trong này có nhiều cổ NH CK …

• Hose khớp > 8,3 k tỉ đồng. Index test lại mốc đóng sáng 1237,x …
7 Likes

Nhìn bảng điện buồn ngủ quá em đi ngủ đây

4 Likes

mn gáng lên phía cuối đường hầm là ánh sáng mà

3 Likes

Miễn cuối đường hầm đừng là đường cụt là được rồi :)))

6 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Phía cuối con đường có biển:" quay lại đường cũ"

3 Likes

Tôi đã phân công nhiệm vụ cho các chàng trai trẻ khỏe như @Daucove709 @justintee @Spiritvn @Tkung @Mr.NaK @Cuongtin6868 @giangdepzai @Biet.du.la.vui @Hieu_Nguyen7 @GaF0 @Lucy0396 @Ngocbinh @Lucbat68 @Lucbat @Nini @Nguoilinh-F0 …để hô hấp nhân tạo, cung cấp oxy…cho các em nữ đang mệt mỏi, thiếu oxy chán chường nằm ngữa ra sàn…như @Lady @Foxx @Dieukhanh3010 @Sunny567 @Suong_Pham @ThaoNguyen1989 @NguyenSuSan @Applegriin @TunDc @Kitty @kimbio89 @TienQuach @sunset @linhpham1a @Bernice @Inbeo19 @Ninhnguyen278 @cobelangtu @Thanh_Mai1 @thaotran @Trang.trangxu @hocsinhmoi @Luong82 @…
Mà lâu lâu kiểm tra lại thấy các bác nữ đang ngồi trên hô hấp nhân tạo cung cấp oxy an ủi…cho các bác nam đang nằm ngữa ra sàn…???

32 Likes

đường cụt cũng đỡ còn này khả năng cụt tay cụt chân :sweat_smile:

3 Likes

Vol tắt lại ngồi ôm tiền hóng tiếp thôi.

3 Likes

cái này sai nha, gặp biển là gặp @Oceanfutureman đi tiếp chứ sao quay lại :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

:rofl: :joy: :joy: :joy: :pray: :pray:

4 Likes

=))))) gãy hết rồi bác chủ ạ 🥲 giờ có người kề gối nằm nghe nhau thở oxy kể cũng vui :rofl::rofl::rofl:

5 Likes