Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

khó vậy cũng thích cho đc :face_with_raised_eyebrow:

3 Likes

14h tới giờ thảm sát rồi, em chỉ biết nằm im chịu đựng thôi ko dám nhúc nhích :sob:

4 Likes

chắc bác ấy hơi “nghệ” + tâm hồn bay bổng xíu thôi :wink:

4 Likes

Giờ G. PS tính tiền … m/b. Hose khớp > 10k tỉ; Index 1230 test …

6 Likes

SM c còn biết, cái đấy k nhằm nhò gì, kinh nghiệm xem và đọc cả 1000 bộ ít gì đâu

4 Likes

kiếm bồ đi chơi đi e, đỡ khỏi nhìn bảng,

5 Likes

theo sếp dự báo thì tới thời điểm hiện tại vẫn đang tích cực :grinning:

8 Likes

1234, số đệp trở lại. Vẫn con hàng cũ MSN STB … nhưng time nỳ phe long thêm VCB …

• hose khớp > 10.5 k tỉ.
9 Likes

Sáng giờ e ko thèm nhìn luôn áh, giờ mới mở ra xem máu chảy như nào rồi :joy:

5 Likes

Có tốt bụng thì tốt chứ lần phân tích tính toán lọc các cp này ( hiện được trên 20 mã) đến khi show lên cho các bác cùng đầu tư…để 4-8 tháng nữa về bờ và có chút lãi trên 20% ( đang lỗ âm trên 30%- trên 50% thì phải mua cp có tiềm năng tăng giá trên 50%-70% mới có lãi trên 20%). Nếu lần này mà không hiệu quả hoặc hiệu quả thấp ( các bác mua các cp tôi lọc qua nhiều lần test mà chỉ giảm lỗ -dưới hòa vốn) thì xem như tôi thất bại…Mà đã thất bại rồi thì lặn luôn chứ mặt mũi nào tôi lên đây bô bô suốt nữa…

39 Likes

Bác có lòng vậy là quý rồi, nhưng mọi thứ chỉ là tương đối thôi đâu thể chính xác hết được bác. Bọn em ở đây cũng không mong là nhờ bác cho mã để đầu tư mà học cách bác đánh giá, phân tích, đầu tư thôi ạ. Bác chịu chia sẻ kinh nghiệm chứng trường đối với em đã là quá tốt rồi ạ, mong bác luôn đồng hành với ae trong mọi giai đoạn, hoàn cảnh nào

14 Likes

MSN ngó … Át chủ bài phe LONG!

8 Likes

ui bác ơi, sao thế được. Bác cũng chỉ đưa khuyến nghị thôi, mọi ng phải tự quyết định mua hay bán, lãi có cho bác đồng nào đâu, thì lỗ cũng k có quyền kêu. E thì mê tử vi, nên e biết là nó có vận từng năm, như vận năm nay e thối nát, bác có chỉ tận tay e để mua, cũng chưa chắc e đã ăn đc. Bác thoải mái lên

12 Likes

Dù có lời hay lỗ tụi e vẫn theo đuôi bác Biển mà, theo đến khi đầu bạc răng móm thì thoai ko theo nữa😅

7 Likes

Bác có lòng với bà con thế là quý lắm rồi bác ơi. Nhận định có thể đúng có thể sai ai theo thì tự chịu trách nhiệm với tài khoản của mình chứ bác. Bà con về bờ được là cũng ăn mừng rồi còn lãi được thêm thì tốt quá.

8 Likes

Tử vi c tự coi hay coi thầy ha c?

4 Likes

:rose: :rose: :rose:
trân trọng tấm lòng của bác ạ…bác đừng nghĩ nhiều nhà, mn đều rất quý và tôn trọng bác.

6 Likes

mới vào QBS, ace mua thêm k ạ

4 Likes

c vừa tự xem, vừa thầy coi cho c, về cơ bản các sao chị nắm được, còn hạn cụ thể thì c chưa xem đc

5 Likes

hihiiii… bác lặn thì bọn em biết bấu víu vào đâu để bơi về bờ đây. Bác chỉ cần đưa danh sách, ai theo tự chịu trách nhiệm ạ, tiền trong túi người khác bác quản lý sao được :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes