Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Hôm qua mình bán, hôm nay mình mua tổng vẫn là 400 cổ, lãi được 62k vnđ, được cái là đỡ ngứa tay kkk :slight_smile:

4 Likes

Tưởng c coi đc hết với coi thầy nào ok giới thiệu em coi thử :sweat_smile:

4 Likes

kkk, trừ thuế phí thì còn gì đâu

3 Likes

Khi nào tôi phân tích tính toán và lọc xong cp rồi tôi show lên cho các bác để các bác đầu tư ( phá lệ lần này sẽ show khoảng trên 20 mã đã lọc đi lọc lại mà có tiềm năng triển vọng tăng giá cao trên 50%-trên 70% 4-8 tháng tới…cho các bác lựa chọn trong số đó nếu muốn…nhưng không hô hào 1 mã cụ thể nào). Khi nào thật 100% các bác đầu tư mà hòa vốn rồi lãi trên 20% thật ( thật nhé, chứ không thật vẫn còn dđang lỗ… mà nói mình lãi thì chính bản thân mình sẽ buồn và khổ tâm riêng mình) thì tôi mới nhận tiếng cảm ơn của bác thật lòng…chứ nếu lần này mà không thành công thì tôi sẽ biến khỏi F2.4.7 này vĩnh viễn…chứ mặt mũi nào mà lên đây phân tích tính toán…rồi comment với các bác nữa. Tôi cũng rất kỳ vọng là tất cả chúng ta lần này thành công để còn gặp mặt ngoài đời thật làm 1 bữa tiệc vui nho nhỏ nữa…

102 Likes

E nản với con ROS quá cầm 21k biết khi nào về bờ đây

5 Likes

Em xin bác @Oceanfutureman xem giúp em TGG có cửa hồi không ạ, giá vốn 2x nản quá bác :weary:

3 Likes

Thật sự trân trọng cái tâm và cái tầm của bác rất nhiều!

7 Likes

Sao tự áp lực vậy bác Ocean ơi! E lên đây xem nhận định tt và 8 cho vui thoai chứ ko có hóng 3 chữ cái. Còn nếu vô tình thấy cũng lọc và múc chứ ko nói tới nói lui mất vui.
Thoải mái nha bác ui!

8 Likes

Vui mà, học đc của bác k ít đâu

3 Likes

xém nữa là vượt 1243, MSN không thể một mình chống lại mafia

3 Likes

Cám ơn bác luôn tiếp oxy cho mọi người, thật sự trân trọng và yêu mến cái tâm của bác dành cho mn :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Ad có tâm là món quà vô giá rồi.

7 Likes

c toàn xem free thôi, c đăng lên nhóm tử vi, đc nhiều thầy xem cho lắm, tại lá c nó cũng hơi kỳ, k hợp nữ nên mọi ng xem

5 Likes

Ha ha

3 Likes

Trước khi vào đây em ko biết lướt T0 ntn, quản trị rủi ro ra sao, thủ cash có tác dụng gì,… Nhờ thị trường và nhờ kinh nghiệm bác truyền đạt mà em mới lớn lên được chút ít. Còn việc bác đưa ra danh mục là rất rất đáng quý rồi, còn theo hay không hay theo mà lãi lỗ sao thì nó cũng còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác nhau nữa nên không thể nào nguyên nhân là do bác được bác ơi, bác đừng áp lực quá nha. Chỉ mong bác cho nhận định, định hướng cho đàn em nheo nhóc này mà mừng lắm rồi ạ

6 Likes

Cám ơn bác Biển luôn tiếp Oxy. Chia sẻ phân tích kỹ thuật, góc nhìn,v.vv những kiến thức rất quý giá, đặc biệt với F0 như em. Em xin tặng bác triệu triệu like

4 Likes

OGC sợ còn giảm mạnh nữa đấy b

4 Likes

Bác ơi mọi người ở đây là vì bác mà, vì cả các ace yêu quí nhau nữa chứ đâu phải tất cả là lỗ hay lãi đâu. Vậy nên bác cứ bớt áp lực để vui với mọi người ạ

5 Likes

Nho với nhỏ … thì làm ngay chứ sao cần lãi nhỉ!
A/e tới dự chỉ càn ăn no uống chặt bụng ngồi ngó nhau cười là ko tốn đồng nào! Vào C/v Tao đàn chỉ mất phí giữ xe. Nếu nhà có em nhỏ nào rảnh chở theo… cho nó giữ xe thì ngon nữa!

6 Likes

MSN kéo trần 3 ngày ghê răng 🥲

6 Likes