Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

■■, múc bình quân giá 11.3 con ita mà cuối phiên đạp tham chiếu. Lái kỳ :flushed:

3 Likes

“Người buồn cảnh có vui đâu bao giờ” đó bác

5 Likes

đảm bảo vui!
Xưa Vinabull Off hoài. Ngoài đời biết nhau, tìm hiểu kết thân nhau … là bao nhiêu việc. Ko có time buồn đâu bạn.

4 Likes

Vậy đạp sàn 3 phiên liền là rung cẳng hả.

4 Likes

Đừng tự tạo áp lực cho mình Chủ tịch ạ! Bác đã bỏ công bỏ sức ra nghiên cứu, tìm kiếm. Còn thành bại hay không đâu phải do minh quyết là đc. Địa lợi, nhân hoà mà thiên không thuận thì cũng “lực bất tòng tâm”. Mọi người vào đây đều mong muốn được học hỏi, tham khảo ý kiến để từ đó tự ra quyết định cho mình, và bác đã làm được điều đó. Nên không cần phải tự gây áp lực cho mình như thế đâu nhé Chủ Tịch. Mọi người, mọi việc đều cần chữ “duyên”. Dù thế nào vẫn mong Bác duy trì pic, “hiện hình” thường xuyên để mọi người có nơi tâm sự, học hỏi nhé bác​:four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

16 Likes

Đúng sự kỳ vọng của bác, anh chị e lên tàu 20 mã đó, mang lại lợi nhuận cho ace gỡ dc vốn, thì anh ce ngoài HN vào họp mặt a ce trong TPHCM để giao lưu, đặc biệt cảm ơn bác nhiều ạ

5 Likes

Bữa nào mà cả group thành công, off tổ chức tiệc. Em nghèo cũng sẽ bay vào Sì Gòn join cả nhà mới đc :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

image
image

1. Vùng ht cứng SCR ( Vni tạo đáy quanh 120x-125x) là 10.x-12.x
  2. Vùng…( Vni 110x-115x) là 9.0x-9.9x
  3. Vùng…( Vni 10xx) là 7.0x-7.7x
  4. Vùng…( Vni 800+/-200) là 5.6x-6.2x
  5. Target ngắn trung dài hạn SCR ( Vni 120x-159x) là 14.x-16.x, 20.x-22.x và 26.x-28.x
    Dự đoán 4-8 tháng tới SCR có khả năng tăng giá lên vùng 18.x-20.x ( trừ Vni downtrend về 800+/-200 nhé). Vì thế nếu mua SCR dưới hoặc bằng vùng ht cứng 120x-125x là 10.x-12.x thì khả năng sinh lãi là 40%-60%.
20 Likes

chủ tịch Ocean mà biến mất khỏi F… thế nào các chị em cũng tổ chức đội đặc nhiệm đi tìm kiếm chủ tịch cho mà xem :grin:

6 Likes

Mỗi người đều tự lựa chọn quyết định của riêng mình mà Bác, tất cả 18+ rồi. Thế nên bác ko phải nghĩ gì nhiều đâu, Bác chia sẻ kinh nghiệm đến mọi người cũng là may mắn của group mình rồi. Giờ này hiệu quả nhất là Bác bơm vá tiếp oxy cho các chị em đấy, các phó tướng kia bơm mãi rồi chưa hiệu quả. hihi

6 Likes

OGC thấy kết quả kinh doanh Quý 1.2022 âm, bết bát thế, mà năm nay đã tăng từ 9 lên, rồi trên fire lại có bài viết cho OGC vào diện cảnh báo thế kia, bị dìm nữa thế nên dễ rơi sâu tiếp rồi

5 Likes

Bác bỏ thời gian, công sức vì mọi người như vậy là quá tâm huyết, hết lòng vì mọi người rồi Bác ợ…Em nghĩ ai cũng trân trọng, còn bác không cần phải đặt gánh nặng như vậy, bọn em cũng thấy áy náy… Em thì chỉ mong là lãi hay lỗ thì anh chị em trong group cuối năm tổng kết gặp nhau làm bữa tiệc là vui vẻ rồi ạ.
Mong nhất là mọi người được gặp mặt Bác. Chứ nhờ chùa bao lâu nay mà không biết cũng ngại lắm. hahah

6 Likes

Cảm ơn bác nhiều

3 Likes

Bác cứ ở đây làm trụ cột tinh thần cho bọn e với lại làm mai mối cho các trai xinh gái đẹp trong group ( ꈍᴗꈍ). Còn thị trường lên xuống thì có ai biết trước dc đâu.

3 Likes

^_6 cuộc sống luôn kì vọng ạ. Dù thành công xác suất thấp bé kiểu nào, bác Ocean mà "biến khỏi 2.4.7, cá nhân Tũn em sẽ tới tận kdc (đã ghim dc toạ độ bữa các bác nói) - mai phục để biểu diễn màn múa lửa đầy sức cám dỗ ạ.

9 Likes

Các PCT, GD, PGD và các trưởng phòng đứng chật đường canh quanh khu tìm bác Biển luôn bác ạ :joy::joy::joy:ngang đi oánh ghen hoặc đòi nợ

5 Likes

Trong lúc chờ bác Biển chia sẻ danh sách những mã CP tiềm năng thì đậu gửi ace xem trước list quan tâm của đậu!

1. POW
  2. HAI
  3. SCR
  4. HAG
  5. IDI
  6. ITA
  7. DLG
  8. TSC
  9. VGT
  10. VCG
  11. CTI
  12. ROS
  13. TNI
  14. QBS
  15. HT1
  16. FCM
  17. CII
  18. DXG
  19. ASM
  20. HBC

Chúc cả nhà may mắn nhé! :four_leaf_clover:

37 Likes

^_6 Đã ko dàn binh thì thui, làm phải chơi lớn nhé bác Cáo hồng, riêng hội PCT, GD, PGD và các trường phòng nữ là phải chơi hẳn “bộ bikini màu sim tím” nhé.

5 Likes

Bác Dau cầm ROS giá nhiêu vậy? E giá 6 :laughing:

4 Likes

allinnnnnn ROS :rofl: :rofl: :rofl:

chơi lớn v thôi e đứng qua 1 bên cho các bác kiếm sếp nha :joy: :joy: :joy:

5 Likes