Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Khôn như e ko thoát đc, chắc chắn phải lôi vào hàng làm nhiệm vụ

3 Likes

E xin bác, bikini tím thì chắc chưa tìm ra, bác Biển đã bị xé xác tan tành rồi bác ạ.

3 Likes

Đậu ôm ros giá 5.x nhé! :joy:

5 Likes

Ká kà, Trong list, Tũn đồng pha 2 mã - tuy vẫn đang lềnh bềnh như Sinbad thiếu May và nhắm -ing 1 mã. Nào nào, bác Đậu ới, cheer ! ^_6.

5 Likes

vậy cho em cái áo 3 lỗ màu sim :joy: :joy: :joy:

3 Likes

^_6, Chơi nhỏ cũng dc bác Justin ti - tụi em 2 mảnh, bác 1 mảnh sim tím nhé.

3 Likes

1 mảnh là quần tà lỏn sim tím cũng đc nữa bác :relieved: :relieved: :relieved:

2 Likes

Nhắc lại list quan tâm thôi nhé! Trong đó cũng có các mã đậu đã từng ôm! Nhưng hiện tại đậu chỉ giữ ROS DLG POW SCR HAI thôi nhé! :joy: :joy: :joy:

6 Likes

Oh Justintee chơi lớn xin mỗi cái áo ba lỗ thôi mà, bác cứ giảm độ hưng phấn của e nó làm gì :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Bác cứ nói thế phân tích của bác vẫn chính xác mà, anh em tham khảo học hỏi được nhiều lắm á

3 Likes

ơ kìa … có cái quần ở dưới để cover chứ bà chị :disappointed_relieved:

2 Likes

Ố ỳe, nhứt trí vs bác Cáo hồng. @justintee , quần xà lỏn, đùi, váy, chíp, sì líp, lá bông - đều 1 mảnh, mời bác chọn ^_6.

3 Likes

Khổ nhắm, đã phải giải trình là để đỡ ngứa tay rùi bác :slight_smile: (tâm tư của F0 kẹt hàng kkk)

4 Likes

Có vẻ bình yên đã quay trở lại với Vnindex rồi. Mn bình tâm đi sinh nhật Bác cb nhặt hàng dần thôi

5 Likes

1 set tà lỏn kèm 1 áo ba lỗ màu sim nha bác ơi :joy:

3 Likes

Ogc 2 phiên nay có gì đó sai sai trong lệnh đặt bán đó bác. Lệnh MP rất nhiều cùng 1 giây thì k phải là nhỏ lẻ tự bán mà là qua hệ thống. Đang theo dõi coi nó có biến gì k

5 Likes

ITA cầm giá 11.45 mà 2 hôm nay nó cứ vượt rồi lại tụt về 11.1 nhìn sốt hết cả ruột các bác à :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

ITA giờ cứ biên độ giá trong trading range ah bác :))) bứt phá chắc phải chờ vni ổn định vol lớn mới ra khỏi cái biên đó đc :grinning:

4 Likes

Đã có Ita, Pow, Dxg :rofl:

5 Likes

Ố kè, chốt đơn. Set này khoét thêm 3 khóm hình tam giác ngược bác nhé. mong bác ko boom hàng ^_6.

4 Likes