Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

DLG đang ôm 6.4 nè bác! :rofl: :rofl: âm xì khói! Trung hạn về 7-8 đc bác!

8 Likes

SCR đậu đang đặt giá mục tiêu 17-19 á! :four_leaf_clover:

9 Likes

Đang chững lại thôi bác! Tín hiệu này tốt hơn là bị kéo mạnh! Yên tâm bác! :laughing:

7 Likes

POW đang top 1 tỷ trong list e đó bác! :sweat_smile:

10 Likes

Thế mà bạn tui định cutloss vì các bạn quản lý ai cũng giục cutloss vì nói dễ xg lại 11.6 bác ạ.

6 Likes

nó mà tệ là thủng 11 luôn chứ 11.6 đã là gì đâu bác :joy: nhưng mà hiện tại thấy lực bán yếu hẳn r nên chắc cũng ko đến nỗi nào :relieved:

5 Likes

Vùng hỗ trợ cứng SCR năm 2022 là 10-12 target ngắn hạn là 14-16 trung hạn là 18-20 còn dài hạn thì hoàn toàn có thể về lại đỉnh cũ 24-28. Nếu không có vụ sập này thì SCR có thể kỳ vọng đạt 3x cho dài hạn! Nếu giá ôm khoảng 16-17.x thì giữ cho trung hạn vẫn ổn bác! Nếu tụt xuống nữa thì có thể TBG. SCR theo mình đánh giá thì có tiềm năng nên lỡ ôm lâu rồi giờ cutloss thì hơi phí!

:four_leaf_clover:

8 Likes

Đợt pow bị tin Vũng Áng nhiều bà con rơi hàng nhưng em vẫn tự tin cầm nên xuống được điểm đẹp. Đợt này thì giá vốn đang 13.2 Bác ạ. Tự tin cầm hàng vn30 nhưng em í là thiếu nhi penny.

4 Likes

POW ban đầu giá vốn e 16.x hiện tại còn 13.x nên cũng khá yên tâm! :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

7 Likes

Thế Bác cùng bến với em. 2 hôm nay dò mốc 13 chắc em nghĩ cũng ổn thôi Bác nhỉ

4 Likes

Bạn đậu ơi b nhận xét tnao về ldg mình giá 17 mà hết tiền để tbg rồi

4 Likes

Mặc dù mai là phiên cuối tuần nhưng vẫn có niềm tin mãnh liệt rằng POW trần! :rofl: :rofl: :rofl:

7 Likes

Giá 17.x nếu bác không muốn cutloss thì để trung hạn đc nhé! :four_leaf_clover:

5 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/hag-bi-dinh-chi-giao-dich-chung-khoan-5-thang-737-966348.htm?fbclid=IwAR1n1MxXLgu8CIgIVga0yFcZRmu3DWwto_oV3fzY8PCpW8EVxsF8N1-UJ9w

6 Likes

Niềm tin mãnh liệt nhưng em không thích ce, em chỉ cầu 6,9% Bác ạ😍

4 Likes

Sang tuần xác xuất cao có rung lắc , @TigerBeer tạm dừng giải ngân , có thể sẽ chốt lời 50.000 pvd đã mua 16.5 tuần trước chốt ngay t6 trong tuần này hoặc thứ 2 tuần sau theo % danh mục đã đề ra . Bạn nào đánh an toàn thì chốt dc rồi chờ nhịp rung mua lại , liều ăn nhiều mạo hiểm thì để dưới 50% chờ đánh tiếp . Tổng dm hiện tại của Beer là 90% cash :10 % Cp

18 Likes

Bác @Oceanfutureman cố lên . mọi người luôn tin ở bác mà =)) thắng thua gì cũng phải uống Beer bác nhé =))

9 Likes

Cổ phiếu giao dịch bình thường

4 Likes

em vẫn trong chuỗi ngày rong chơi Saigon mong quên đi tài khoản :))
hi vọng sang tuần ubck có thông tin người mới thì sẽ ổn trở lại

lần này mà về bờ thì các bác offline ở đâu em cũng đặt vé đi liền ạ :joy:

hi vọng sớm có ngày đó các bác nhỉ :heart_eyes:

9 Likes

Em mới đi dự sn Bác về ạ… các bác ạ

12 Likes