Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Đg vững niềm tin bền ý chí gồng đây bác

3 Likes

có khi nào vào tháng 7 VNI tiếp tục tạo đáy nua ko

4 Likes

Bác ơi. Bác phải ở lại mối lái cho lớp lớp các nam thanh nữ tú chứ. Tấm lòng cho đi là điều tuyệt vời nhất bác ạ. F0 chúng em rất cần bác ạ. A Bạch Nam cũng tạm ở ẩn. Bác cg rời là chúng em mất mát lắm đó bác. :pensive::pensive::pensive::pensive:

7 Likes

Cám ơn bác biển nhiều, mình xin vào hội vào bờ, hiện tại tài khoản cũng âm hơn 33% á bác. Chúc cả nhà vào bờ bình an và thắng lợi :+1: :fist_left: :muscle:

5 Likes

Cảm ơn tấm lòng của bạn. Mạng là ảo nhưng tình người là thật. Mong đến ngày được gặp mọi người.

6 Likes

Dạo qua các diễn đàn và hội nhóm thì thấy vắng vẻ quá rồi ạ, chắc là đáy đã quanh đây khi mọi người đều đã rất chán nản và mất niềm tin

5 Likes

Bác có lòng là được rồi, còn như thế nào thì còn tùy thuộc thị trường nên bác đừng vì kết quả không như mong muốn thì rời bỏ mọi người nhé. Chúc bác luôn vững vàng và tiếp tục chia sẽ, hỗ trợ. Cám ơn bác lắm lắm :pray: :pray:

4 Likes

Kịch bản nếu tháng 7 tạo đáy 2 là đáy sau cao hơn đáy trc với mức đạp về đâu đó loanh quanh 40 - 50đ khi chạm ngưỡng 134x - 135x với thanh khoản TT tăng dần thì khá tích cực.

Nếu lên 134x rồi chỉnh về những vùng hiện tại thì sẽ s.w 2-3 tháng xem TT lực mua có mạnh để kéo lên ko

kịch bản xấu nhất mình có thể dự đoán là tạo đáy bằng với đáy hiện tại khi lên tới những vùng 134x - 135x rồi điều chỉnh thì mất gần 200đ, tùy nhiên xác suất đó với góc nhìn thời điểm hiện tại chắc cũng khó, nhưng ko biết trc đc chuyện gì nên cứ cẩn trọng qsat TT mà giải ngân cẩn thận tỉ trọng :grinning:

13 Likes

Phiên vừa rồi là 1 phiên test cung thành công. Tin xấu, DJ giảm mạnh… mà TT vẫn trụ được. Khả năng là đã có vùng đáy. Chờ phiên ngày mai xác nhận tăng với vol lớn là sẽ có một nhịp hồi với biên độ fibo 50% là 1268.x tốt hơn nữa là fibo 61.85 là 1288.x

17 Likes

Nhầm fibo 50% là 1263.x.

12 Likes

Xa hơn là cái gapdown 1310-1330.x sẽ có khả năng quay đầu.

17 Likes

Chào ngày mới cả nhà! Hôm nay tâm trạng đậu có vẻ ngon lành cành đào! Mong rằng bảng điện tử không phá sạch tâm cảnh! :joy: :joy: :joy:

17 Likes

Chào ngày mới, chúc cả nhà phiên gd cuối tuần thành công, hoan hỉ, mọi cv đều thành công tốt đẹp…
E chúc @Oceanfutureman vui khoẻ, danh mục bà con nhiều xanh tím…
:green_heart::purple_heart:

14 Likes

Chúc cả nhà ngày mới đầu óc thông suốt để có một ngày hoan hỉ, may mắn:)

11 Likes

Chào các Bác. Chúc phiên nay cả nhà gặp nhiều thuận lợi và may mắn. Ngày cuối tuần vui vẻ nhé cả nhà.:beers:

8 Likes

Chào ngày mới ACE!

5 Likes

Em chào các Bác, em chào chị, nghe thấy kem dừa Bảo Oanh là em phải ngoi lên xí chỗ luôn nè chị!

5 Likes

Mốc Nak tui chia sẻ : 127x thấy sáng/sớm là tích cực!

6 Likes
  • Xin giới thiệu các nđt:
    Hàng tồn kho

Tiền nhận đặt chỗ
    Vay nợ tài chính
    Biên lợi nhuận
  • Quá khủng cho LDG: ~1300 tỷ người mua trả tiền trước; Hàng tồn kho ~2500 tỷ (tính cả “sài gòn intela”, “Khu đô thị thông minh thành đô” đã thực hiện M&A.
  • LDG grand đà nẵng mua năm 2020 giá ~2000 tỷ giá hiện tại ít cũng 3000 tỷ nhỉ??
  • Trong khi vay nợ tài chính ~1545 tỷ
  • LDG quá rẻ khi vốn hóa ~3000 tỷ
3 Likes

Ok Hôm nào tụ chị hú nhé. Chúc em ngày mới vui vẻ, may mắn :four_leaf_clover:

5 Likes