Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Đây là trên 30 mã cp tới sáng nay mà tôi đã lọc ra gần 1 tuần nay nè ( tôi cho vào danh sách gần 100 mã, nhưng mới lọc lần 1 và 1 phần lần 2 và tt chung chưa ổn chưa rỏ xu hướng…và tôi còn lọc thêm ít nhất 2-4 lần nữa…) nhưng thể theo yêu cầu của bác @Dieukhanh3010 tôi show tạm ( nhưng nhắc lại là chưa chắc, chưa khẳng định gì hết…nên các bác chỉ xem cho vui thôi nhé vì còn loại ra, thêm bớt…):

1. CTS
  2. HAG
  3. SHB
  4. SCR
  5. LDG
  6. HQC
  7. DXG
  8. HCM
  9. APH
  10. TCH
  11. EVG
  12. CII
  13. FLC
  14. DLG
  15. HAX
  16. MBG
  17. DVG
  18. VCG
  19. KLF
  20. JVC
  21. HBC
  22. GEX
  23. SKG
  24. ABS
  25. CTD
  26. TSC
  27. FCN
  28. AMD
  29. LHG
  30. PAN
  31. KMR
  32. HVN
  33. KHG
  34. PVD
  35. PSH
  36. FIT
53 Likes

Xu cà na xí muội là ko có IDI và QBS :joy:

7 Likes

chắc IDI đang cầm nên ko phân tích nữa :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Tớ đang kẹt 3 mã trong list này… Ôi thần linh ơi, có chút mừng vui.

3 Likes

:joy::joy::joy: tự nhiên bế tắc ghê .

4 Likes

Ối, thôi xong, danh mục của mình không có tên em nào cả :mask:

3 Likes

may quá của em có duy nhất 1 mã LDG, có hy vọng :stuck_out_tongue:

4 Likes

Em ơi, đã nói là danh sách tạm…còn lọc tới lọc lui ít nhất 4 lần 5 lần nữa…rồi còn bỏ ra thêm vào…nữa…nên chắc chắn sẽ có thay đổi xáo trộn ít nhất 30%-40% trong số đó…đã bảo xem cho vui thôi mà.

26 Likes

1232,5 ngó …

8 Likes

Haha, mã demo mà e ko thấy nên cũng hơi rén :rofl:
May e còn hold to die FLC

3 Likes

ui nguyên 1 sớ dài vậy á bác, nhìn hoa mắt chóng mặt luôn…hahaaaa…thui em lại ngồi im đợi bác lọc 10-15 mã ngon ngon thì xem :stuck_out_tongue_winking_eye:. tốt nhất là khi nào bác múc ẻm nào bác hú cho em theo mí cho lành…hahaaaa…

4 Likes

Đã bảo danh sách tạm ( chắc chắn sẽ có thay đổi ít nhất trên 30%) nên chỉ xem cho vui…mà các bác. Biết thế ko show, đợi chắc chắn xong mới show…

22 Likes

ok bác … ngó :joy:

6 Likes

:sunglasses: ngó kỹ dzô, mừ ngàn tỏi, trụ mốc 1235.x

5 Likes

Mốc chỉ số hồi … trở lên / test bán … Ok rồi.

• Hose time nỳ > 10k tỉ đồng. 1234,56 số đệp ( của NaK) hẳn mọi người vẫn nhớ … chứ.
8 Likes

Em nhớ bác nói Hose phải 10k tỉ thì mới ổn, chạm 10k tỉ rồi bác ạ :smiley:

6 Likes

Bảo đảm danh sách cuối cùng chốt lại chỉ khoảng 20+/-5 mã có tỉ lệ tiềm năng triển vọng cao nhất.
Đây là List tạm, xem cho vui…theo đề nghị của bác show lên…chứ bảo đảm còn lọc tới lọc lui thêm vào bớt ra…sẽ có xáo trộn thay đổi lớn khi hoàn thành.

30 Likes

đang ngó nè đồng chí :relieved:

3 Likes

Đã thấy hồi > 5p từ LOW/đáy chiều!
Còn ổn : khái niệm ko có số đo rõ rệt. Tùy người nào nữa. Có người TK, giá cổ .v…v… vẫn chưa tới đâu hết thì 1250 vẫn cứ là chưa ổn.
Có bạn XANH vẫn còn thấy bờ xa ngái …

• Re này thì bạn hiểu chứ!
8 Likes

Dạ em hiểu tầm 50-60% bác ạ. Cảm ơn bác

5 Likes