Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

CII vẫn Ok với giá CE ngày này!
( Chữ dùng Ok chứ ko nói ổn. Ổn định là giá ko thay/biến đổi).

7 Likes

CII, VCG em thấy khá ok nhưng cuối cùng bị đạp quá nên em thanh lý nó rồi bác ạ mặc dù rất tiếc

3 Likes

Bác ko cho IDI vào 🥹🥹🥹

3 Likes

Bác Nak nhắn như chơi chữ vậy Bác, em đọc cũng khó hiểu lắm. Hnay kết phiên giảm -5 điểm này theo e là đẹp, sang tuần công phá mốc 1250.

6 Likes

… vẫn phải trên số đệp của TUI, mới nói Ok hà hà.

• số đệp 1234,56 nà.
5 Likes

1234.x rồi bác :stuck_out_tongue:

3 Likes

ngồi canh như số đề vại :joy: :joy: :joy:

8 Likes

Trong list có JVC mà nắm giá 11.65 mà em mới cho đi sáng nay rồi :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Các ace bình tĩnh nhé! List của mình và sếp Biển hiện tại chỉ mang tính chất tham khảo! Mn có thể theo dõi một số mã này chứ việc mình và bác Biển show list không có nghĩa là khuyến nghị nhé! Với lại thị trường có cả hàng trăm mã…nên việc sai sót bỏ qua những mã tốt là điểu hiển nhiên! Mã mn ôm không nằm trong list của bác biển không có nghĩa là mã đó không tốt nhé! :joy: :joy: :joy:

18 Likes

hí hí… bác @Ngocbinh đánh giá phiên nay thế nào, sang tuần có đạp test mốc 1180-1200 không

5 Likes

Hoy đóng app tuần sau mở lại, đi nhạo thôi

6 Likes

coi đâu có mốc nỳ?
1240,x nhé!

4 Likes

chắc chủ quán đã từng đánh chứng…kaka

3 Likes

Lúc em comment là nó đang ở mốc đó bác ơi, canh từng giây :stuck_out_tongue:

3 Likes

tên quán nhà bác thật á :upside_down_face:

3 Likes

:))) đâu em thấy bờ rốc cơ post lên đấy

4 Likes

lấy post của chị Trang đúng ko :relieved:

2 Likes

Dạo này ko theo đuôi chị Trang ko lỗ nữa rồi :relieved:

4 Likes

mọi người cứ chuẩn bị tinh thần là “thay đổi lớn” trong câu của bác biển là…có khi trong 36 mã trên đến 1 mã cũng không còn nhé! :joy: :joy: :joy:

7 Likes

Nến Vni hôm nay kiểu : “mí đứa bất ngờ lắm phải khum ??? nến đã bị phong ấn rồi” :smirk:

6 Likes