Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Tình hình các bác tuần này sao rồi. chắc bác nào cũng gỡ đc ko ít thì nhiều :). sáng nay e cũng chốt lời CEO, DIG, cầm tiền qua tuần đu theo bác Ocean :slight_smile:

9 Likes

Ko gỡ đc đồng nào mà mỗi ngày cắt th ít máu ấy bác :nerd_face: mấy con hàng mình giữ tt tăng thì nó giảm

4 Likes

nến thế này thì hỉu sao thím ơi?

3 Likes

đúng kiểu xuống thang máy lên thang bộ các bác ạ

3 Likes

Báo cáo: trong 1 list lỗ mênh mông tình buồn, nay Tũn em le lói “1 mã” vào bờ vs mức lời 40K vnd. Báo cáo hết ^_6.

7 Likes

Cái nhếch mép thần sầu kiểu sang tuần chuẩn bị khô máu nha mấy đứa

3 Likes

Xe đạp thả dốc thì nhanh, leo dốc thì chậm và hơi mất sức kkk

4 Likes

chúc mừng bác. Gỡ từng con 1, kiểu gì cũng đến ngày vào SG thăm bác Ocean :slight_smile:

4 Likes

nhìn giống mắt Naruto tiên nhân thuật hơn á đồng chí :thinking:

2 Likes

không sao bác. Thị trường bay nhanh mới sợ, đi ngang ntn còn nhiều cơ hội để gỡ

3 Likes

Người thì nói 2 tay 2 gươm cắt tiết nđt, người thì nói nó phải giống cái icon này “:neutral_face:” vì bó tay ko biết phân tích kiểu gì … em cũng ko biết vì em thấy vui vui em vẽ đại thôi hâhha

Cũng mong tuần sau khô máu c ạ :triumph: e hỏi bờ rốc cơ tcbs thì họ kêu QBS của e tầm 1 tháng nữa có thể về bờ giá 7.x . Còn mấy mã khác thì hên xui c ạ :triumph:

7 Likes

Hihi, tk em có mỗi 1 mã mà 36 kế về bờ của bác Ocean ko có nó rồi :face_with_hand_over_mouth: nhưng sau đại hội võ lâm các bác tụ hội em vẫn xin 1 vé ké cửa nhé :dancer:t2:

4 Likes

Nay em cũng chốt lỗ hết, à còn OCH chốt mà không đạt điểm bán, cuối phiên nó tụt, rút gần như hết tiền để chuẩn bị lên thuyền của bác Ocean :))

4 Likes

Cám ơn bác. Tũn em ở ngay trong lòng thành phố Hồ Chủ Tịch rùi đây ^_6.

4 Likes

Really, Ms Lấy Đì, nếu qbs là thực thì em sẽ vững tay chèo. ^_6.

3 Likes

Chắc Kaito Kid đang nhếch mép cười vì mới trộm hết 50% tiền của các nđt nhỏ lẻ hơn tháng qua đó :)))

4 Likes

danh mục ngắn ngắn thôi bác ơi, càng ngắn càng tốt ạ, nav nhỏ bọn em chỉ canh được tầm 3-5 mã bác cho dài quá lại loạn chưởng mất :slight_smile:

4 Likes

Lần trc bạn đó cũng nhận định kêu mình IDI thủng 21 thì bán hết mà mình ko nghe nên cố chấp ôm tới giờ :))))
Giờ hold QBS thử xem sao vì quá bán rồi nên kêu đừng cutloss nữa

4 Likes

qua tới KID luôn r. :))))
tui thấy mẫu nến này giống cái đoạn HPG mới chia cổ tức năm ngoái xong tầm 2 tháng có lực chốt lời xong kéo lên lại từ từ :thinking:

Screen Shot 2022-05-20 at 15.32.12

2 Likes

Ô.Ô. idi - mình ko nắm nhưng kì vọng lợi thế xk sắp tới, bác canh nhịp hồi rùi xem sao.
còn qbs - đưa tay ra nào, mãi bên nhau bạn nhé ^_6 thử lì 1 đoạn xem sao.

6 Likes